📣ขายด่วน✨ KnightsBridge Collage Ramkhamhaengชั้นสูง 🏢 คอนโดสไตล์อังกฤษ ใกล้ MRTหัวหมาก 100M.🚆ห้องใหม่ วิวสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4483996

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📣ขายด่วน✨ KnightsBridge Collage Ramkhamhaengชั้นสูง 🏢 คอนโดสไตล์อังกฤษ ใกล้ MRTหัวหมาก 100M.🚆ห้องใหม่ วิวสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมอยู่ - รูปที่ 1/8
รูป 📣ขายด่วน✨ KnightsBridge Collage Ramkhamhaengชั้นสูง 🏢 คอนโดสไตล์อังกฤษ ใกล้ MRTหัวหมาก 100M.🚆ห้องใหม่ วิวสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมอยู่ - รูปที่ 2/8
รูป 📣ขายด่วน✨ KnightsBridge Collage Ramkhamhaengชั้นสูง 🏢 คอนโดสไตล์อังกฤษ ใกล้ MRTหัวหมาก 100M.🚆ห้องใหม่ วิวสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมอยู่ - รูปที่ 3/8
รูป 📣ขายด่วน✨ KnightsBridge Collage Ramkhamhaengชั้นสูง 🏢 คอนโดสไตล์อังกฤษ ใกล้ MRTหัวหมาก 100M.🚆ห้องใหม่ วิวสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมอยู่ - รูปที่ 4/8
รูป 📣ขายด่วน✨ KnightsBridge Collage Ramkhamhaengชั้นสูง 🏢 คอนโดสไตล์อังกฤษ ใกล้ MRTหัวหมาก 100M.🚆ห้องใหม่ วิวสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมอยู่ - รูปที่ 5/8
รูป 📣ขายด่วน✨ KnightsBridge Collage Ramkhamhaengชั้นสูง 🏢 คอนโดสไตล์อังกฤษ ใกล้ MRTหัวหมาก 100M.🚆ห้องใหม่ วิวสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมอยู่ - รูปที่ 6/8
รูป 📣ขายด่วน✨ KnightsBridge Collage Ramkhamhaengชั้นสูง 🏢 คอนโดสไตล์อังกฤษ ใกล้ MRTหัวหมาก 100M.🚆ห้องใหม่ วิวสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมอยู่ - รูปที่ 7/8
รูป 📣ขายด่วน✨ KnightsBridge Collage Ramkhamhaengชั้นสูง 🏢 คอนโดสไตล์อังกฤษ ใกล้ MRTหัวหมาก 100M.🚆ห้องใหม่ วิวสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมอยู่ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
3,190,000 (97,138 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 22
32.84 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📣ขายด่วน ✨ KnightsBridge Collage Ramkhamhaeng ชั้นสูง🏢 คอนโดสไตล์อังกฤษ ใกล้ MRTหัวหมาก 100M.🚆ห้องใหม่ วิวสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมอยู่ 😍

.

▶️ รายละเอียด

- ชั้นที่22

- เนื่อ 32.84 ห้องมุม

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ✅

.

💸ราคา 3.19 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)💸

กล้องวงจรปิด

รปภ. 24 ชม.

.

สถานที่ใกล้เคียง

เดอะมอลล์ บางกะปิ : 2.5 กม. (เดินเท้า : 600 ม.)

แม็คโคร : 2.5 กม. (เดินเท้า : 600 ม.)

เทสโก้ โลตัส : 2.5 กม. (เดินเท้า : 600 ม.)

ราชมังคลากีฬาสถาน : 1.6 กม.

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง : 2.8 กม.

ออฟฟิศเมท : 3 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก : 3 กม.

พันธุทิพย์ พลาซ่า บางกะปิ : 3 กม.

The Nine พระราม 9 : 4.3 กม.

รร.นานาชาติ RAIS : 4.3 กม.

ลอนดอน สตรีท พัฒนาการ : 5 กม.

รร.เทพลีลา : 2.7 กม.

รร.สาธิต ม.รามคำแหง : 3.2 กม.

รร.บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) : 3.5 กม.

รร.นานาชาติ BGIS : 3.8 กม.

รร.นานาชาติ SISB : 6.6 กม.

รร.นานาชาติ LFIB : 6.6 กม.

รร.นานาชาติเดอะรีเจ้นท์ : 6.8 กม.

สถาบันบัณฑิต พัฒนบริหารศาสตร์ (NIDA) : 4.8 กม.

ม.รามคำแหง : 2.3 กม.

ABAC : 2.2 กม.

ม.เกษมบัณฑิต : 6.6 กม

รพ.รามคำแหง : 400 ม.

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์ : 2.2 กม.

รพ.เวชธานี : 4 กม.

รพ.วิภาราม : 4 กม.

.

-------------------------------------------

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม

📲 099-0974697,084-9892944

Line ID: Tar2024

คลิ้กลิ้งค์ : https://line.me/ti/p/SKahlFA-hC

📧 :

Gowealthasset@gmail.com

บริษัท โก เวลท์ แอสเซท จำกัด

รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

-------------------------------------------

.

#คอนโดรามคำแหง #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดห้องมุม #MRTหัวหมาก #Knightsbridgecollageramkhamheang #ไนท์บริดจ์คอลลาจรามคำแหง

รายละเอียด

  • Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng