📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5313558

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 1/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 2/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 3/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 4/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 5/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 6/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 7/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 8/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 9/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 10/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 11/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 12/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 13/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 14/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 15/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 16/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 17/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 18/19
รูป 📣 ขายด่วน! IDEO Mobi สุขุมวิท อีสท์เกต ชั้น 25 แบบ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS บางนา - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
3,146,000 (103,521 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 25
30.39 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate ห้องแบบ 1 ห้องนอนวิวสูง ชั้น 25 จาก ANANDA DEVELOPMENT ใกล้ BTS บางนาเพียง 150 เมตร! เดินทางสะดวก คุ้มค่าแก่การลงทุน

รายละเอียดทรัพย์:
  • ชื่อโครงการ: ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต (IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate) 
  • ประเภทห้อง: แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
  • พื้นที่ใช้สอย: 30.39 ตารางเมตร
  • ที่ตั้งห้อง: ชั้น 25 (จากอาคาร 30 ชั้น) วิวเมืองสวยงาม 
  • ทิศระเบียง: หันไปทางทิศตะวันออก 
  • การจัดสรรพื้นที่: แบ่งพื้นที่ใช้สอยเป็นสัดส่วน ทั้งห้องนั่งเล่นพร้อมระเบียงและ Pantry, ห้องนอน และห้องน้ำ
  • เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า: ตกแต่งแบบ Fully Fitted พร้อมเฟอร์นิเจอร์บิวท์อิน, ชุด Pantry, แอร์ 2 ตัว, เตาแม่เหล็กไฟฟ้า, เครื่องดูดควัน, และตู้เสื้อผ้า
  • ที่ตั้งโครงการ: แขวงบางนา เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 
  • ทำเล: ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท ย่านบางนา ใกล้ BTS บางนา เพียง 150 เมตร
  • การเดินทาง: ติดถนนสุขุมวิท และใกล้ทางด่วนถึง 3 สาย สะดวกสบายทุกการเดินทาง
  • ราคาขาย: 3,146,000 บาท (สามารถต่อรองราคาได้)
  • ราคาประเมิน: 3,242,613 บาท (106,700 บาท/ตร.ม.)
  • ราคากลางซื้อขาย: อยู่ในช่วง 2,740,000 – 3,870,000 บาท
  • ปีที่สร้างเสร็จ: พ.ศ. 2559
  • สภาพทรัพย์: สภาพดีเยี่ยม 100% พร้อมใช้งาน 

สิ่งอำนวยความสะดวก:
  • ที่จอดรถ: สะดวกสบายด้วยที่จอดรถในอาคาร 
  • ค่าส่วนกลาง: ประมาณ 55 บาท/ตร.ม./เดือน
  • ภายในโครงการ: สระว่ายน้ำ , ฟิตเนส , สวนหย่อม, สวนดาดฟ้า, ร้านค้าชั้นล่าง, Social Club, และ Sky Lounge
  • ระบบรักษาความปลอดภัย: ระบบคีย์การ์ด, รปภ. 24 ชม., และ CCTV 

คุ้มค่าทั้งการอยู่อาศัยและการลงทุน

คอนโดยูนิตนี้เป็นทรัพย์พร้อมขายจากธนาคารที่ได้โอนกรรมสิทธิ์เรียบร้อยแล้ว ไม่มีผู้บุกรุก สภาพดีพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที ด้วยห้องพักชั้นสูงและราคาที่น่าสนใจ หากคุณสามารถต่อรองราคาซื้อได้ในราคาที่ต่ำกว่าราคาประเมินและใกล้เคียงกับช่วงราคาต่ำที่สุดของราคากลางซื้อขาย จะเป็นการลงทุนที่คุ้มค่ามาก เนื่องจากเป็นการซื้อทรัพย์ที่ราคาต่ำกว่ามูลค่าตลาด 

ยอดผ่อนชำระโดยประมาณ: หากคุณขอสินเชื่อที่อยู่อาศัยที่วงเงิน 3,146,000 บาท ยอดผ่อนชำระต่อเดือนจะอยู่ที่ประมาณ 21,570 บาท พร้อมรับอัตราดอกเบี้ยเรทพิเศษและส่วนลดพิเศษจากธนาคารอีกด้วย

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือนัดเข้าชมห้องจริง

 โทร: 095-560-5850

 Line: 0955605850

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate
  • 3,146,000 (103,521 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 25
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

3.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 368 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีแบริ่ง - สุขุมวิท 105
Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)