ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5869050

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  - รูปที่ 1/11
รูป ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  - รูปที่ 2/11
รูป ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  - รูปที่ 3/11
รูป ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  - รูปที่ 4/11
รูป ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  - รูปที่ 5/11
รูป ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  - รูปที่ 6/11
รูป ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  - รูปที่ 7/11
รูป ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  - รูปที่ 8/11
รูป ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  - รูปที่ 9/11
รูป ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  - รูปที่ 10/11
รูป ขายด่วน 📍 BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107 📍ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
2,690,000 (100,636 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
26.73 ตร.ม.

บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท107 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ราคา: 2,690,000 บาท 

ขนาด: 26.73 ตรม. 

ชั้น: 4

รูปแบบห้อง: ONE BEDROOM 

สิ่งอำนวยความสะดวก: ร้านสะดวกซื้อ, กล้องวงจรปิด, คีย์การ์ด, ฟิตเนส, สระว่ายน้ำ, ห้องซักรีด, รปภ. 24 ชม.

เฟอร์นิเจอร์: ทีวี, โซฟา, ชั้นวางของ, เครื่องปรับอากาศ, ตู้, ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน, ไมโครเวฟ, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า

บิ้วอินเฟอร์ครบ! ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS ใกล้ทางด่วน พร้อมเข้าอยู่! 

สนใจติดต่อได้ที่: 

📞Call center: 02-114-8815

📱Hotline: 098-459-1251

📲Whatsapp: 098-459-1251

🖱️Line: @psproperty

https://lin.ee/d8bpOBs

Website: https://www.ps-property.co.th/ 

รายละเอียด

  • BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107
  • 2,690,000 (100,636 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.73 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท107

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 155 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

2.2 กม.

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที