ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5889236

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 1/14
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 2/14
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 3/14
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 4/14
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 5/14
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 6/14
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 7/14
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 8/14
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 9/14
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 10/14
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 11/14
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 12/14
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 13/14
รูป ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ  - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
3,850,000 (101,316 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.

ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน 2 นอน คอนโดใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ โครงการ The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง สถานีบางกะปิ 

🏡 รายละเอียดห้อง

• ขนาด 38 ตร.ม.

• ชั้น 18 วิวสูง โปร่ง ลมดี

• 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

• 1 ห้องนั่งเล่น + 1 ห้องครัว

• ห้องใหม่ ไม่เคยเข้าอยู่

🎁 ของแถม (คุ้มเกินราคา)

• เฟอร์นิเจอร์ครบ (เตียง + ที่นอน + ตู้เสื้อผ้า)

• แอร์ 3 เครื่อง

• Digital Door Lock

• เตาแม่เหล็กไฟฟ้า

• เครื่องดูดควัน

ราคาเพียง 3.85 ล้านบาท (ต่อรองได้) สนใจติดต่อ

แก้ว : Tel. 081,6663559 หรือแอดเบอร์โทร ขึ้น Line

📍 ที่ตั้ง & ทำเล

• ติดรถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง “สถานีบางกะปิ”

• ติด รพ.เวชธานี

• เดินไป เดอะมอลล์บางกะปิ / แม็คโคร / ตะวันนา / น้อมจิต

• เชื่อมต่อ ลาดพร้าว / รามคำแหง / เสรีไทย

พิกัด https://maps.app.goo.gl/rBrN9qdEP5rAj9nT7?g_st=ic

#คอนโดลาดพร้าว #คอนโดบางกะปิ #TheOriginลาดพร้าวบางกะปิ #คอนโดใกล้MRT #ลงทุนอสังหา #คอนโด2ห้องนอน #คอนโดราคาดี #อสังหากรุงเทพ

รายละเอียด

  • THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI
  • 3,850,000 (101,316 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 18
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
Living Nest Ramkhamhaeng

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130
The Niche ID Ladprao 130

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที