ขายดาวน์ Sena Kith Samrong Interchange 23ตรม. ตึกB ชั้น4

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6027529

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายดาวน์ Sena Kith Samrong Interchange 23ตรม. ตึกB ชั้น4 - รูปที่ 1/8
รูป ขายดาวน์ Sena Kith Samrong Interchange 23ตรม. ตึกB ชั้น4 - รูปที่ 2/8
รูป ขายดาวน์ Sena Kith Samrong Interchange 23ตรม. ตึกB ชั้น4 - รูปที่ 3/8
รูป ขายดาวน์ Sena Kith Samrong Interchange 23ตรม. ตึกB ชั้น4 - รูปที่ 4/8
รูป ขายดาวน์ Sena Kith Samrong Interchange 23ตรม. ตึกB ชั้น4 - รูปที่ 5/8
รูป ขายดาวน์ Sena Kith Samrong Interchange 23ตรม. ตึกB ชั้น4 - รูปที่ 6/8
รูป ขายดาวน์ Sena Kith Samrong Interchange 23ตรม. ตึกB ชั้น4 - รูปที่ 7/8
รูป ขายดาวน์ Sena Kith Samrong Interchange 23ตรม. ตึกB ชั้น4 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,391,200 (60,487 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.

เสนาคิทท์ สำโรง อินเตอร์เชนจ์ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#ขายดาวน์คอนโด

เสนาคิทท์ สำโรง อินเตอร์เชนจ์

ห้อง 23 ตรม. ขายถูกกว่าหน้าโครงการ

พร้อมเข้าอยู่ มิถุนายน 2569

.

Sena Kith Samrong Interchange

ตึกB ชั้น 4 ขนาด 23 ตรม.

Type A2 ครัวติดระเบียง ระบายอากาศได้ดี

.

ขายดาวน์ 90,000 บาท (ส่วนต่างที่เหลือยื่นกู้ได้เลย)

สรุปราคาคอนโด 1,391,200 บาท (รวมเงินดาวน์ รวมส่วนลดแล้ว)

ราคา 60,487.35 บาท / ตรม.

.

+ ใกล้ BTS Sukhumvit Line และ MRT Yellow Line สถานี Samrong Station

+ มีบริการ V-Move รับ-ส่งสถานีรถไฟฟ้า

+ ใช้พลังงาน Solar Cell ในพื้นที่ส่วนกลาง

+ มี EV Charger 2 จุด สำหรับรถยนต์และจักรยานไฟฟ้า

+ สวนส่วนกลาง ปลูกต้นไม้ที่ช่วย ดูดซับ CO₂

X ส่วนกลางไม่มีสระว่ายน้ำ

.

ของแถมและสิทธิพิเศษจากโครงการ

+ เฟอร์นิเจอร์ + ชุดครัว แอร์ 9000 BTU พร้อมติดตั้ง

+ ฟรีค่าโอน,จำนอง,ค่าดำเนินการกรมที่ดิน

+ ฟรีค่ากองทุน,ส่วนกลาง1ปี,ประกันอาคาร1ปี

+ ฟรีค่าบำรุงมาตรน้ำ1ปี,ติดตั้งมิเตอร์ไฟ

.

สนใจโทรหรือไลน์ 090-553-9963

• Sena Kith Samrong Interchange
  • 1,391,200 (60,487 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เสนาคิทท์ สำโรง อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น
Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
The Metropolis Samrong Interchange

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

1.4 กม.