ขายคอนโดใหม่ห้องใญ่ 92 ตร.ม ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 9 วิวเมือง ใกล้ MRT สถานีบางยี่ขัน ปิ่นเกล้า กรุงเทพ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5583353

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดใหม่ห้องใญ่ 92 ตร.ม ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 9 วิวเมือง ใกล้ MRT สถานีบางยี่ขัน ปิ่นเกล้า กรุงเทพ - รูปที่ 1/8
รูป ขายคอนโดใหม่ห้องใญ่ 92 ตร.ม ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 9 วิวเมือง ใกล้ MRT สถานีบางยี่ขัน ปิ่นเกล้า กรุงเทพ - รูปที่ 2/8
รูป ขายคอนโดใหม่ห้องใญ่ 92 ตร.ม ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 9 วิวเมือง ใกล้ MRT สถานีบางยี่ขัน ปิ่นเกล้า กรุงเทพ - รูปที่ 3/8
รูป ขายคอนโดใหม่ห้องใญ่ 92 ตร.ม ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 9 วิวเมือง ใกล้ MRT สถานีบางยี่ขัน ปิ่นเกล้า กรุงเทพ - รูปที่ 4/8
รูป ขายคอนโดใหม่ห้องใญ่ 92 ตร.ม ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 9 วิวเมือง ใกล้ MRT สถานีบางยี่ขัน ปิ่นเกล้า กรุงเทพ - รูปที่ 5/8
รูป ขายคอนโดใหม่ห้องใญ่ 92 ตร.ม ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 9 วิวเมือง ใกล้ MRT สถานีบางยี่ขัน ปิ่นเกล้า กรุงเทพ - รูปที่ 6/8
รูป ขายคอนโดใหม่ห้องใญ่ 92 ตร.ม ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 9 วิวเมือง ใกล้ MRT สถานีบางยี่ขัน ปิ่นเกล้า กรุงเทพ - รูปที่ 7/8
รูป ขายคอนโดใหม่ห้องใญ่ 92 ตร.ม ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 9 วิวเมือง ใกล้ MRT สถานีบางยี่ขัน ปิ่นเกล้า กรุงเทพ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
6,490,000 (71,319 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 9
91 ตร.ม.

ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโดใหม่ห้องใหญ่ ๆ ขนาดห้อง 92 ตร.ม โครงการ ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องอยู่ชั้น 9 อาคาร 1 วิวเมือง โครงการ ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีบางยี่ขัน เพียง 4 นาที,ใกล้เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า เพียง 10 นาที

รายละเอียดโครงการ:

• ชื่อโครงการ ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้ามี 20 ชั้น
  • - อาคาร 1 (มีอาคารเดียว) จำนวนทั้งหมด 187 ยูนิต
  • - เนื้อที่ 1 ไร่ 2 งาน 76.8 ตรว.
  • - สร้างเสร็จปี 2553
  • - จอดรถทั้งหมด 120 คัน

สถานที่ตั้งโครงการ

  • โครงการติดถนนสมเด็จพระปิ่นเกล้า แขวงบางยี่ขัน เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร

สิ่งอำนวยความสะดวกโครงการ

  • รปภ 24 ชม.
  • - กล้องวงจรปิด
  • - คีย์การ์ด เข้า-ออก
  • - Lobby
  • - ห้องออกกำลังกาย
  • - สระว่ายน้ำ
  • - Mailbox

รายละเอียดเกี่ยวกับห้อง:

  • ขนาดห้อง 92 ตร.ม
  • - 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
  • - ชั้น 9 วิวเมือง

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้อง :

  • บริเวณรับแขกกว้าง (พร้อมแอร์ 1 ตัว)
  • - ชุดโซฟา รับแขก 1 ชุด
  • - ทีวี 1 เครื่อง พร้อมชั้นวาง (ฺBuild in)
  • - ครัว Built-in
  • - เฟอร์นิเจอร์-เครื่องใช้ไฟฟ้า ครบ
  • - โต๊ะทานข้าว 1 ชุด
  • - เตียง,ตู้เสื้อผ้า
  • - ตู้อเนกประสงค์
  • - แอร์ 3 ตัว
  • - ตู้เย็น 1 ตู้

• - ถนนบรมราชชนรี
  • - ถนนพระราม8
  • - ถนนจรัญสนิทวงศ์
  • - ถนนสิรินธร
  • - ทางพิเศษประจิมรัถยา

ราคาขาย

6,490,000 บาท/เช่า 30,000 บาท

สนใจชมห้องติดต่อเรา

วรรณเพ็ญ มือถือ : 095-829-9266,095-5535-149

นริศ มือถือ : 095-828-5514

บริษัท เว็ลธ์ ซัคเซซ เรียลเอสเตท จำกัด

รับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพท์ ทุกชนิด

เรา บริการ ด้วยทีมงานมืออาชีพ (4289,6395)

รายละเอียด

  • Ivy Residence Pinklao
  • 6,490,000 (71,319 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 2 ห้องนอน
  • 9
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 91 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า
The Parkland Charan - Pinklao

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 153 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

logo โครงการ พลัม คอนโด ปิ่นเกล้า สเตชั่น
Plum Condo Pinklao Station

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
Lumpini Place Pinklao 1

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 8
Lumpini Place Rama VIII

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
Life Pinklao