ขายคอนโดศรีราชา มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ราคาถูก ทำเลดี ใจกลางเมือง ติดทะเล
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5302518
เข้าชม :
มารีนา เบย์ ฟรอนท์ ศรีราชา ศรีราชา ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
รายละเอียด :
พื้นที่ใช้สอย 47.95 ตารางเมตร
ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ระเบียงขนาดใหญ่ (เป็นห้องมุม)
มองเห็นภูเขา,ทะเล,เมือง
มีบิ๊วอินครัวให้แล้ว
เฟอร์นิเจอร์ใหม่ทั้งหมด
จะติดวอลล์เปเปอร์ใหม่ให้ทั้งหมด
แอร์ 2 ครื่อง มีอ่างอาบน้ำ
ราคาเพียง 4,700,000 บาทเท่านั้น
สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนหย่อม,
พื้นที่บาร์บีคิว, สนามเด็กเล่น, ห้องสมุด, และอื่นๆ
ความปลอดภัย:มีระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง พร้อมกล้องวงจรปิด และระบบคีย์การ์ด
ทำเลที่ตั้ง:ริมทะเลใจกลางเมืองศรีราชา เดินทางสะดวก
ใกล้แหล่งของกิน, ร้านค้า, และสถานที่ท่องเที่ยว
F-A8
รายละเอียด
- Marina Bay Front Sriracha
- 4,700,000 (98,019 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 0
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 47.95 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ศรีราชา ชลบุรี
81 ประกาศเช่า
42 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ มารีนา เบย์ ฟรอนท์ ศรีราชา
FQ ขายคอนโด Marina Bay Front Sriracha ราคา 8,500,000 บาท [OMN0031]2 ห้องนอน85m2ชั้น 7฿8,500,000UPDATE !
ขายคอนโดมารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ศรีราชา ทำเลดี ใจกลางเมือง ใกล้แหล่งชุมชน1 ห้องนอน35m2ชั้น -฿3,750,000UPDATE !
ขายคอนโดศรีราชา โครงการติดทะเล ใจกลางเมือง มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์1 ห้องนอน47m2ชั้น .฿4,200,000UPDATE !
ขายคอนโดมารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ศรีราชา โดดเด่นด้วยทำเลติดทะเล วิวสวย1 ห้องนอน35.25m2ชั้น 24฿3,600,000UPDATE !
ขายคอนโดหรู Marina Bayfront ศรีราชา ติดทะเล วิวพาโนรามา ราคาดี1 ห้องนอน64.18m2ชั้น 0฿6,900,000UPDATE !
ขายคอนโดศรีราชา มารีน่า เบย์ฟร้อนท์ ห้องสวย ราคาสุดคุ้ม พร้อมเข้าอยู่1 ห้องนอน35m2ชั้น 0฿2,900,000UPDATE !
ขายคอนโดมารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ใจกลางเมืองศรีราชา ทำเลดี ติดทะเล ใกล้แหล่งชุมชน1 ห้องนอน35m2ชั้น .฿2,700,000UPDATE !
ขายคอนโดใจกลางเมือง ติดทะเล ศรีราชา พร้อมอยู่ มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์1 ห้องนอน55m2ชั้น 15฿5,800,000UPDATE !
ขายคอนโดศรีราชา สุดหรู ใจกลางเมือง มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ชั้นสูง วิวสวย1 ห้องนอน36m2ชั้น 21฿3,700,000UPDATE !
ขายคอนโดทำเลทอง มารีน่า เบย์ ฟร้อนท์ ติดทะเลศรีราชา ใจกลางเมือง1 ห้องนอน35m2ชั้น 0฿3,200,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 271 ประกาศ
ขายคอนโด Knightsbridge the Ocean Srirachaมีคอนโดขาย 57 ประกาศ

2.3 กม.
3.2 กม.
2.3 กม.
8.9 กม.
0 กม.
0 กม.
11.7 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Marina Bay Front Sriracha