ขาย คอนโดลัดดาพลัส ทำเลทอง ใกล้แหล่งชุมชน วิวทะเล ใจกลางเมืองศรีราชา แต่งสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3782392

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโดลัดดาพลัส ทำเลทอง ใกล้แหล่งชุมชน วิวทะเล ใจกลางเมืองศรีราชา แต่งสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก - รูปที่ 1/10
รูป ขาย คอนโดลัดดาพลัส ทำเลทอง ใกล้แหล่งชุมชน วิวทะเล ใจกลางเมืองศรีราชา แต่งสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก - รูปที่ 2/10
รูป ขาย คอนโดลัดดาพลัส ทำเลทอง ใกล้แหล่งชุมชน วิวทะเล ใจกลางเมืองศรีราชา แต่งสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก - รูปที่ 3/10
รูป ขาย คอนโดลัดดาพลัส ทำเลทอง ใกล้แหล่งชุมชน วิวทะเล ใจกลางเมืองศรีราชา แต่งสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก - รูปที่ 4/10
รูป ขาย คอนโดลัดดาพลัส ทำเลทอง ใกล้แหล่งชุมชน วิวทะเล ใจกลางเมืองศรีราชา แต่งสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก - รูปที่ 5/10
รูป ขาย คอนโดลัดดาพลัส ทำเลทอง ใกล้แหล่งชุมชน วิวทะเล ใจกลางเมืองศรีราชา แต่งสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก - รูปที่ 6/10
รูป ขาย คอนโดลัดดาพลัส ทำเลทอง ใกล้แหล่งชุมชน วิวทะเล ใจกลางเมืองศรีราชา แต่งสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก - รูปที่ 7/10
รูป ขาย คอนโดลัดดาพลัส ทำเลทอง ใกล้แหล่งชุมชน วิวทะเล ใจกลางเมืองศรีราชา แต่งสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก - รูปที่ 8/10
รูป ขาย คอนโดลัดดาพลัส ทำเลทอง ใกล้แหล่งชุมชน วิวทะเล ใจกลางเมืองศรีราชา แต่งสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก - รูปที่ 9/10
รูป ขาย คอนโดลัดดาพลัส ทำเลทอง ใกล้แหล่งชุมชน วิวทะเล ใจกลางเมืองศรีราชา แต่งสวย เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
2,850,000 (86,364 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.

ลัดดา พลัส ศรีราชา ศรีราชา ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Ladda Plus Condo

ชนิดของห้อง 1 ห้องนอน

วิวทะเล

ตึก A ชั้น 8

ขนาดห้อง 33 ตรม.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว

ราคาขาย 2,850,000 บาท

เครื่องใช้ไฟฟ้า เครื่องปรับอากาศ ไมโครเวฟ อ่างอาบน้ำ เครื่องทำน้ำอุ่น ตู้เย็น ฝักบัวอาบน้ำ ทีวี กาน้ำร้อน เครื่องซักผ้า ระเบียง ที่จอด

รถ

สิ่งอำนวยความสะดวก ลิฟต์ ที่จอดรถ ส่วนหย่อม สระว่ายน้ำ ฟิตเนส โรงยิม กล้องวงจรปิด ประตูอาคารระบบ Key Card ระบบรักษา

ความปลอดภัย

พิกัด https://maps.app.goo.gl/curUZHAbDrJuiEVk7?g_st=il

ใกล้ ห้างโรบินสัน เพียง 3 นาที หรือ 600 เมตร

ใกล้ อาตาระ มอลล์ เพียง 1 นาที หรือ 220 เมตร

ใกล้ ร้านอาหารเรือนน้ำซีฟู้ด เพียง 2 นาที หรือ 600 เมตร

ใกล้ สวนสุขภาพเกาะลอย เพียง 1 นาที หรือ 290 เมตร

สนใจติดต่อ บลูโกลด์ พร็อพเพอร์ตี้

081-415-9892 คุณสินีณัฐ์

097-462-6474 คุณสินีณัฐ์

LINE ID @bluegold.property

FB page Blue Gold Property ศรีราชา ชลบุรี

ติดต่อ/สอบถามเพิ่มเติม https://lin.ee/ECWRnGV

บริษัท บลูโกลด์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

รับขายฝากอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด

รายละเอียด

  • Ladda Plus Sriracha
  • 2,850,000 (86,364 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ladda Plus Sriracha

138 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลัดดา พลัส ศรีราชา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลัดดา คอนโดวิว
Ladda Condo View

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

คอนโดให้เช่า Ladda Condo View

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Ladda Condo View

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

logo โครงการ มารีนา เบย์ ฟรอนท์ ศรีราชา
Marina Bay Front Sriracha

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ สกาย คอนโด ศรีราชา
The Sky Condo Sriracha

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ศรีราชา คอนโดวิว
Sri Racha Condo View

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ พลัส ศรีราชา