ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5505971

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท - รูปที่ 1/13
รูป ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท - รูปที่ 2/13
รูป ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท - รูปที่ 3/13
รูป ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท - รูปที่ 4/13
รูป ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท - รูปที่ 5/13
รูป ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท - รูปที่ 6/13
รูป ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท - รูปที่ 7/13
รูป ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท - รูปที่ 8/13
รูป ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท - รูปที่ 9/13
รูป ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท - รูปที่ 10/13
รูป ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท - รูปที่ 11/13
รูป ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท - รูปที่ 12/13
รูป ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.1 ล้านบาท - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,100,000 (72,041 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
29.15 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโดลุมพินี วิลล์ จรัญ-ไฟฉาย ราคา 2.2 ล้านบาท

คอนโดบนทำเลถนนจรัญสนิทวงศ์ เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า

 

พื้นที่ 29.15 ตร.ม. ชั้น 12A อาคาร C ระเบียงหันทิศตะวันออก

ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 1 คัน 

เครื่องปรับอากาศ และตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่

ห้องฝั่งที่เงียบสงบที่สุดในคอนโด พร้อมวิวกรุงเทพฯที่สวยที่สุด

 

ขายราคา 2.1 ล้านบาท (ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง)

 

สนใจติดต่อ

Tel: 089-193-8245 (คุณนิ้ง)

Tel: 086-786-2495 (คุณโบว์)

Line: jasonjadnak

ค้นหาบ้านและคอนโดอื่นๆ Facebook เพจ : 9 Home Living ขาย ให้เช่า บ้าน คอนโด

Scan QR code Line จากรูปสุดท้าย

 

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Charan - Fai Chai
  • 2,100,000 (72,041 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 12A
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.15 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ จรัญ - ไฟฉาย

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี จรัญ 30
The Tree Charan 30

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Charan 30

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Charan 30

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

logo โครงการ ดีบุรา พรานนก
dBURA Pran Nok

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ดิ เอสเตท แอท ท่าพระ
The Estate @ Thapra

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไลบรารี่ เฮ้าซ์ จรัญ 13
Library Houze Charan 13

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ อินดี้ คอนโด