ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3133851

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 1/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 2/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 3/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 4/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 5/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 6/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 7/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 8/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 9/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 10/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 11/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 12/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 13/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 14/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 15/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 16/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 17/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 18/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 19/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 20/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 21/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 22/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 23/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 24/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 25/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 26/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 27/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 28/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 29/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 30/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 31/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 32/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 33/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 34/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 35/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 36/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 37/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 38/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 39/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 40/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 41/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 42/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 43/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 44/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 45/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 46/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 47/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 48/49
รูป ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.42 ตรม. ตึกD ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท  - รูปที่ 49/49
ดูรูปทั้งหมด 49 รูป
1,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 6,500 บาท/เดือน ถึง 07/04/2026) (48,387 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.

รีเจ้นท์ โฮม 25 ติวานนท์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮมเฟส 25 ติวานนท์ ห้อง 31.32 ตรม. ตึก D ชั้น 8 วิวรถไฟฟ้า ห้องสวยมาก เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ขาย 1.50 ล้านบาท

คอนโดรีเจ้นท์โฮม 25 ติวานนท์ ตึก D ชั้น 8 ห้องสวย        

ห้องแต่งเต็ม ทั้งห้อง พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า

ลากกระเป๋าเข้าพักได้เลย

 

เครื่องใช้ไฟฟ้า ที่มีให้ ดังนี้

1.      แอร์ 2 ตัว

2.      ทีวี

3.      ตู้เย็น

4.      ไมโครเวฟ

5.      เครื่องทำน้ำอุ่น

เฟอร์นิเจอร์ ที่มีให้ ดังนี้

6.      เตียงนอน พร้อมฟูกที่นอน 5 ฟุต

7.      โต๊ะเครื่องแป้ง

8.      ตู้เสื้อผ้า

9.      โซฟา

10.   ตู้วางทีวี

11.   โต๊ะอาหารและเก้าอี้

12.   โต๊ะกลาง

13.   ครัวบิ้วอิน

🏢ส่วนกลางของคอนโด กล้องวงจรปิด+รปภ.

 

ราคาขาย 1.50 ล้านบาท.

ค่าใช้จ่ายกรมที่ดิน คนละครึ่ง            

สนใจติดต่อ 085-918 3697 คุณกบ Contact : Khun Kob ,

  

ID Line phone : 085-9183697

หรือเพิ่มเพื่อนมาที่ http://line.me/ti/p/~jkr999

 (line สะดวกกว่าคะ)

 

ขอบคุณมากค่ะ         

รายละเอียด

  • Regent Home 25 Tiwanon
  • 1,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 6,500 บาท/เดือน ถึง 07/04/2026) (48,387 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก D
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Regent Home 25 Tiwanon

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น
Centric Tiwanon Station

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Tiwanon Station

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Tiwanon Station

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

logo โครงการ ยู ดีไลท์ รัตนาธิเบศร์
U Delight Rattanathibet

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์
Knightsbridge Duplex Tiwanon

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์
Supalai Vista @ Tiwanon Intersection

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ ติวานนท์ - แคราย