🔥 ขายคอนโดติดสระ พร้อมผู้เช่า ✅ เวเนเชียน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา Venetian Signature Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6049731
เข้าชม :
เดอะ เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ พัทยา บางละมุง ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
✅ เวเนเชียน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา Venetian Signature Condo Resort Pattaya ใกล้หาดจอมเทียน
🔥 ขายคอนโดติดสระ พร้อมผู้เช่า โครงการ Venetian Pattaya บิ้วอินครบ มีรายได้ทันที
⸻
💰 ราคาขาย 2.6 ล้านบาท (ต่อรองได้)
💵 ค่าเช่าปัจจุบัน 12,000 บาท/เดือน
⸻
✨ จุดเด่น
• ขายพร้อมผู้เช่า รับรายได้ทันที
• ห้องชั้นล่าง ติดสระว่ายน้ำ
• มีโซนครัวแยกเป็นสัดส่วน
• Built-in พร้อมอยู่
• บรรยากาศรีสอร์ท สวยงาม เหมาะลงทุนปล่อยเช่า
• ทำเลดี ใกล้จอมเทียนและสุขุมวิท
⸻
🛏 รายละเอียดทรัพย์
• ห้องเลขที่ 193/18
• อาคาร D
• 1 ห้องนอน
• 1 ห้องน้ำ
• Keycard Access
• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
• ที่จอดรถ
⸻
📍 สถานที่ใกล้เคียง
• หาดจอมเทียน
• ถนนสุขุมวิท
• ตลาดน้ำ 4 ภาค
• Underwater World Pattaya
• ร้านอาหารและคาเฟ่มากมาย
⸻
รหัสทรัพย์ : BEC 178
สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง
For inquiries or to schedule a room viewing
📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)
📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)
📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)
📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)
📍WhatsApp : +66949463652
📍WeChat : kuanghuiagent
💚Line ID: @benchamas_estate (with @)
or click here /หรือคลิกที่👉
https://lin.ee/65lt6tU
⸻
💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼
✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%
*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง
✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)
เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้
✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent
มั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย
📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า
🔥 รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ 🔥
⸻
🏢 Benchamas Estate
Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties
รายละเอียด
- The Venetian Signature Pattaya
- 2,350,000 (60,256 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 1
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 39 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางละมุง ชลบุรี
18 ประกาศเช่า
25 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ พัทยา

ขาย เวเนเชียน ซิกเนเจอร์ คอนโด ราคาดี ทำเลทอง ตกแต่งหรูหราลงตัว ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว แหล่งชุมชน1 ห้องนอน35m2ชั้น 5฿4,300,000UPDATE !
⛵ Venetian ⛵ Foreigner quota / Pool view / 6F / 2bedrooms for quick sale彡2 ห้องนอน63.3m2ชั้น 6฿3,870,000UPDATE !
ขายด่วน!! เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา – 64 ตร.ม. รวมระเบียง • ฟรีเฟอร์นิเจอร์2 ห้องนอน64m2ชั้น 3฿4,990,000UPDATE !
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Venetian Signature Condo Resort Pattaya - รหัส: VENE041 ห้องนอน32m2ชั้น 6฿2,150,000UPDATE !
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Venetian Signature Condo Resort Pattaya - รหัส: VENE052 ห้องนอน63.55m2ชั้น 6฿3,790,000UPDATE !
🏖 Venetian Signature – 2 ห้องนอน วิวสระน้ำ | เพียง 3.99 ล้านบาท 🔥2 ห้องนอน63.35m2ชั้น 7฿3,990,000UPDATE !
ขาย Venetian Signature Condo Resort Pattaya 32 ตรม. ราคาดี ทำเลทอง ตกแต่งหรูหราลงตัว ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว แหล่งชุมชน1 ห้องนอน32m2ชั้น 7฿1,790,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1702161)1 ห้องนอน33m2ชั้น 3฿3,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2087395)1 ห้องนอน39m2ชั้น 5฿3,100,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 2807389)2 ห้องนอน63.35m2ชั้น 6฿3,790,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Seaview Jomtienมีคอนโดขาย 21 ประกาศ

3.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายห้อง studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง