P-136105 วิวสวนสวย! ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร ใกล้ MRT จตุจักร เพียง 5.37 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4386332

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-136105 วิวสวนสวย! ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร ใกล้ MRT จตุจักร เพียง 5.37 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/11
รูป P-136105 วิวสวนสวย! ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร ใกล้ MRT จตุจักร เพียง 5.37 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/11
รูป P-136105 วิวสวนสวย! ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร ใกล้ MRT จตุจักร เพียง 5.37 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/11
รูป P-136105 วิวสวนสวย! ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร ใกล้ MRT จตุจักร เพียง 5.37 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/11
รูป P-136105 วิวสวนสวย! ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร ใกล้ MRT จตุจักร เพียง 5.37 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/11
รูป P-136105 วิวสวนสวย! ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร ใกล้ MRT จตุจักร เพียง 5.37 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/11
รูป P-136105 วิวสวนสวย! ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร ใกล้ MRT จตุจักร เพียง 5.37 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/11
รูป P-136105 วิวสวนสวย! ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร ใกล้ MRT จตุจักร เพียง 5.37 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/11
รูป P-136105 วิวสวนสวย! ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร ใกล้ MRT จตุจักร เพียง 5.37 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 9/11
รูป P-136105 วิวสวนสวย! ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร ใกล้ MRT จตุจักร เพียง 5.37 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 10/11
รูป P-136105 วิวสวนสวย! ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร ใกล้ MRT จตุจักร เพียง 5.37 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
5,370,000 (153,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.

ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

เริ่มต้นชีวิตเมืองอย่างมีสไตล์กับคอนโดมิเนียม 1 ห้องนอนสุดหรู ณ ไอดีโอ พหลโยธิน-จตุจักร! ห้องนี้มาพร้อมวิวสวนสวยงามบนชั้น 20 ขนาด 35 ตร.ม. พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครันสไตล์ Modern Contemporary ตกแต่งอย่างลงตัว เหมาะสำหรับไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่

**สิ่งอำนวยความสะดวก:**

*  เตียงนอนขนาดใหญ่พร้อมชุดเครื่องนอนคุณภาพ

*  ตู้เสื้อผ้า Build-in ดีไซน์ทันสมัย

*  โซฟาและโต๊ะกลางสำหรับพักผ่อน

*  โต๊ะทำงานพร้อมเก้าอี้

*  ชุดครัวบิ้วอินพร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน (ตู้เย็น, ไมโครเวฟ)

*  เครื่องปรับอากาศ

*  ผ้าม่านกันแสง

ราคาเพียง 5,370,000 บาท! เดินทางสะดวกสบายใกล้ MRT จตุจักร, สวนจตุจักร, และแหล่งช้อปปิ้งมากมาย พร้อมตอบโจทย์ทุกการใช้ชีวิตในเมือง!

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • IDEO Phaholyothin - Chatujak
  • 5,370,000 (153,429 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 512 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 279 ประกาศ

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

2.6 กม.

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
THE LINE Phahon - Pradipat

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
Onyx Phaholyothin

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

บิ๊กซี สะพานควาย

1 กม.