🚩 ขายคอนโด ไอดีโอ คิว ราชเทวี อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ พันธุ์ทิพย์พลาซ่า
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5987525
เข้าชม :
ไอดีโอ คิว ราชเทวี 547 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP01386
ให้ขายคอนโด IDEO Q RATCHATHEWI
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 19 ขนาด 35.00 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ใกล้ พันธุ์ทิพย์พลาซ่า
สิ่งอำนวยความสะดวก
- เฟอร์นิเจอร์
- เครื่องปรับอากาศ
- ประตูห้องระบบ Digital Lock
- TV
มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
--------------------------------------------------------
– CCTV
– รปภ. 24 ชม.
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
BTS ราชเทวี 300 ม.
พันธุ์ทิพย์พลาซ่า : 450 ม.
แพลตตินั่ม : 700 ม.
Airport Rail Link พญาไท : 700 ม.
BTS พญาไท : 700 ม.
ท่าเรือสะพานหัวช้าง : 700 ม.
Siam Kempinski Hotel Bangkok : 650 ม.
Siam Paragon : 700 ม.
รายละเอียด
- IDEO Q Ratchathewi
- 5,670,000 (162,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 19
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

547 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
321 ประกาศเช่า
140 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
💚Rare Stylish Unit , Ideo Q Ratchathewi near BTS Ratchathewi1 ห้องนอน33.75m2ชั้น 5-10฿5,089,000UPDATE !
🔥ดีลด่วน! 🔥ห้องสวยแต่งครบ รีบจองก่อนหลุด - Ideo Q Ratchathewi ใกล้ Bts ราชเทวี1 ห้องนอน27m2ชั้น 2x฿4,590,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายปิดภาระ ✅ คอนโด ไอดีโอ คิว ราชเทวี ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-862442 ห้องนอน60m2ชั้น 25-30฿9,900,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไอดีโอ คิว ราชเทวี อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ พันธุ์ทิพย์พลาซ่า1 ห้องนอน35m2ชั้น 19฿5,670,000UPDATE !
🔥4.99 MB 1นอน ห้องกว้าง ชั้นสูงมาก 30+ ห้องสภาพดี แต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีใกล้ BTS ราชเทวี @ Ideo Q Ratchathewi1 ห้องนอน34m2ชั้น 30+฿4,990,000UPDATE !
1 นอน 34 ตร.ม. ห้องสวย บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS ราชเทวี 300 ม. กับ BTS พญาไท 700 ม. ที่ Ideo Q Ratchathewi / ขายคอนโด1 ห้องนอน34m2ชั้น 10+฿5,665,000UPDATE !
🔥5.4 MB 1นอน แต่งสวยมาก เฟอร์จัดเต็ม ชั้นสูง พร้อมอยู่ ทำเลดีในย่านราชเทวี ใกล้ จุฬา เตรียมอุดม @ Ideo Q Ratchathewi1 ห้องนอน34m2ชั้น xx฿5,400,000UPDATE !
🔥4.85MB 1นอน ห้องกว้าง ชั้นสูงสุด ตำแหน่งดี สภาพใหม่มาก ลงทุนหรืออยู่เองก็สุดคุ้ม ใกล้ BTS ราชเทวี @ Ideo Q Ratchathewi1 ห้องนอน33.8m2ชั้น xx฿4,850,000UPDATE !
🔥4.85 MB ราคาลดเยอะ! 1นอน ไซส์ใหญ่ ห้องแต่งสวย วิวดีมาก ไม่โดนบล็อก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS ราชเทวี @ Ideo Q Ratchathewi1 ห้องนอน34m2ชั้น xx฿4,850,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอดีโอ คิว ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-109792 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน48m2ชั้น 34฿6,500,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอดีโอ คิว ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-98479 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน34m2ชั้น 29฿4,990,000UPDATE !
🔥ห้องกว้าง 1นอน ชั้นสูงสุด 25+ วิวดี แต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีมาก ใกล้ BTS ราชเทวี @ Ideo Q Ratchathewi1 ห้องนอน34.5m2ชั้น 25+฿6,700,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ
ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siamมีคอนโดขาย 190 ประกาศ

4.4 กม.
2.2 กม.
4.8 กม.
4.5 กม.