🚩 ขายคอนโด แอชตัน อโศก อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Terminal 21
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6054202
เข้าชม :
แอชตัน อโศก วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP34586
ขายคอนโด แอชตัน อโศก
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 19 ขนาด 32 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ใกล้ Terminal 21
- เตาไมโครเวฟ
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
- สวนภายในโครงการกว่า 1 ไร่
- Access Key Card
- รปภ & CCTV 24 ชั่วโมง
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- ห้างสรรพสินค้า Office
- Terminal 21
- EMQUATIER/ EMPORIUM/ EMSPHERE
- Pullman Bangkok Grande Sukhumvit Hotel
- โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์
- โรงพยาบาลสมิติเวช
รายละเอียด
- Ashton Asoke
- 8,640,000 (270,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 19
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
996 ประกาศเช่า
141 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอชตัน อโศก
🎉 ขายคอนโด แอชตัน อโศก อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Terminal 211 ห้องนอน32m2ชั้น 19฿8,640,000NEW !
📌 ด่วน‼️ ขายราคาทุน ✅ คอนโด แอชตัน อโศก ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-922361 ห้องนอน33m2ชั้น 15-20฿7,128,000UPDATE !
ขายราคาทุน💥 ของหายากทำเลทอง! Ashton Asoke ห้องใหญ่ วิวสวย หรูหราทุกมุม! MD-250848352 ห้องนอน65m2ชั้น 15-20฿19,900,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด แอชตัน อโศก อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Terminal 211 ห้องนอน32m2ชั้น 19฿8,640,000NEW !
✨ ขายคอนโด Ashton Asoke 💰 ราคา 6.9 ล้านบาท 🚆 ใกล้ BTS อโศก | MRT สุขุมวิท1 ห้องนอน34m2ชั้น 34฿6,900,000UPDATE !
🔥ราคาสุดฮอต 7.1 ลบ🔥 1 นอน 34 ตร.ม. ทำเลดี ใจกลางอโศก ติด MRT สุขุมวิท 20 ม. และ BTS อโศก 230 ม. ที่คอนโด Ashton Asoke / ขายคอนโด1 ห้องนอน34m2ชั้น 15+฿7,100,000UPDATE !
2 นอน มีอ่าง 64 ตร.ม. ทำเลดี ใจกลางอโศก ติด MRT สุขุมวิท 20 ม. และ BTS อโศก 230 ม. ที่คอนโด Ashton Asoke / ขายคอนโด2 ห้องนอน64m2ชั้น 20+฿20,090,000UPDATE !
🔥ราคาดีที่สุด เพียง 177K/Sq.m.🔥 - 1 นอน 34.28 ตร.ม. ชั้นสูง 20+ ติด MRT สุขุมวิท 20 ม. และ BTS อโศก ที่คอนโด Ashton Asoke / ขายคอนโด1 ห้องนอน34.28m2ชั้น 20+฿5,900,000UPDATE !
🔥ราคาดีที่สุด เพียง 200K/Sq.m.🔥 - 2 นอน 64.31 ตร.ม. ชั้นสูง 10+ ติด MRT สุขุมวิท 20 ม. และ BTS อโศก ที่คอนโด Ashton Asoke / ขายคอนโด2 ห้องนอน64.31m2ชั้น 10+฿12,875,000UPDATE !
🔥ราคาที่ดีที่สุด 10 MB🔥 - 1 นอน 46.26 ตร.ม. ชั้นสูง ใจกลางอโศกติด MRT สุขุมวิท 20 ม. และ BTS อโศก 230 ม. ที่คอนโด Ashton Asoke / ขายคอนโด1 ห้องนอน46.26m2ชั้น 15+฿10,000,000UPDATE !
2 นอน มีอ่าง ห้องสวย ชั้นสูง วิวดี ทำเลดี คอนโดติด MRT สุขุมวิท 20 ม. และ BTS อโศก 230 ม. ที่ Ashton Asoke / ขายคอนโด2 ห้องนอน64m2ชั้น 15+฿20,790,000UPDATE !
DL26040447 ขายคอนโด แอชตัน อโศก (Ashton Asoke) ใกล้ MRT สุขุมวิท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน31m2ชั้น 17฿8,000,000UPDATE !