ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้น 11 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BRT วัดด่าน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6057688

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้น 11 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BRT วัดด่าน - รูปที่ 1/9
รูป ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้น 11 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BRT วัดด่าน - รูปที่ 2/9
รูป ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้น 11 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BRT วัดด่าน - รูปที่ 3/9
รูป ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้น 11 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BRT วัดด่าน - รูปที่ 4/9
รูป ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้น 11 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BRT วัดด่าน - รูปที่ 5/9
รูป ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้น 11 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BRT วัดด่าน - รูปที่ 6/9
รูป ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้น 11 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BRT วัดด่าน - รูปที่ 7/9
รูป ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้น 11 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BRT วัดด่าน - รูปที่ 8/9
รูป ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้น 11 ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ BRT วัดด่าน - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,600,000 (44,828 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 11
58 ตร.ม.

เอสวี ซิตี้ พระราม 3 900/1-36 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสลูกค้า : PA1001

ที่ตั้ง : 10 ถนนพระราม 3 แขวงบางโพงพาง เขตยานนาวา กรุงเทพมหานคร 10120

แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/SpnxFz44NDwAvaNJ8

ขนาดพื้นที่ : 58 ตร.ม.

รายละเอียด :

- อาคาร 8 ชั้น 11 (ห้องเลขที่ 1103)

- 2 ห้องนอน

- 1 ห้องน้ำ

- แยกสัดส่วนห้องนั่งเล่นอย่างชัดเจน

- ทำเลดี เดินทางสะดวก

ของแถม :

- เครื่องปรับอากาศ 3 เครื่อง (เย็นฉ่ำทุกห้อง)

- กล้องวงจรปิด

- รปภ. 24 ชั่วโมง

สถานที่ใกล้เคียง :

- เซ็นทรัล พระราม 3

- เทสโก้ โลตัส พระราม 3

- แม็คโคร

- INT Intersect

- The Up พระราม 3

- ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สำนักงานใหญ่

- โรงเรียนนานาชาติ Shrewsbury

- โรงแรมมณเฑียร ริเวอร์ไซด์

ราคาขาย : 2,600,000 บาท

สนใจติดต่อ :

คุณดี : 084-900-7176

รายละเอียด

  • S.V. City Rama 3
  • 2,600,000 (44,828 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 58 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
S.V. City Rama 3

900/1-36 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า S.V. City Rama 3

65 ประกาศเช่า

ประกาศขาย S.V. City Rama 3

48 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ประกาศอื่นๆในโครงการ S.V. City Rama 3

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (48)
ยังไม่เจอประกาศ ในเอสวี ซิตี้ พระราม 3ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3
    ขายคอนโด
    คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3