ขายคอนโด 🔥เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ศรีนครินทร์ - เทพารักษ์ 🔥ติด BTS ศรีแบริ่ง เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ทัก @sariproperty 082-558-9459

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5943093

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด 🔥เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ศรีนครินทร์ - เทพารักษ์ 🔥ติด BTS ศรีแบริ่ง เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ทัก @sariproperty 082-558-9459 - รูปที่ 1/10
รูป ขายคอนโด 🔥เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ศรีนครินทร์ - เทพารักษ์ 🔥ติด BTS ศรีแบริ่ง เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ทัก @sariproperty 082-558-9459 - รูปที่ 2/10
รูป ขายคอนโด 🔥เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ศรีนครินทร์ - เทพารักษ์ 🔥ติด BTS ศรีแบริ่ง เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ทัก @sariproperty 082-558-9459 - รูปที่ 3/10
รูป ขายคอนโด 🔥เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ศรีนครินทร์ - เทพารักษ์ 🔥ติด BTS ศรีแบริ่ง เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ทัก @sariproperty 082-558-9459 - รูปที่ 4/10
รูป ขายคอนโด 🔥เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ศรีนครินทร์ - เทพารักษ์ 🔥ติด BTS ศรีแบริ่ง เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ทัก @sariproperty 082-558-9459 - รูปที่ 5/10
รูป ขายคอนโด 🔥เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ศรีนครินทร์ - เทพารักษ์ 🔥ติด BTS ศรีแบริ่ง เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ทัก @sariproperty 082-558-9459 - รูปที่ 6/10
รูป ขายคอนโด 🔥เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ศรีนครินทร์ - เทพารักษ์ 🔥ติด BTS ศรีแบริ่ง เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ทัก @sariproperty 082-558-9459 - รูปที่ 7/10
รูป ขายคอนโด 🔥เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ศรีนครินทร์ - เทพารักษ์ 🔥ติด BTS ศรีแบริ่ง เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ทัก @sariproperty 082-558-9459 - รูปที่ 8/10
รูป ขายคอนโด 🔥เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ศรีนครินทร์ - เทพารักษ์ 🔥ติด BTS ศรีแบริ่ง เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ทัก @sariproperty 082-558-9459 - รูปที่ 9/10
รูป ขายคอนโด 🔥เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ศรีนครินทร์ - เทพารักษ์ 🔥ติด BTS ศรีแบริ่ง เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ทัก @sariproperty 082-558-9459 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
2,760,000 (98,571 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.

เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ศรีนครินทร์ - เทพารักษ์ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 คอนโดติด BTS ศรีแบริ่ง ห้องนี้วิวโล่งจริง! 🔥

✨ ชั้นบนสุด วิวรถไฟฟ้าสายสีเหลือง หายากในโครงการ ✨

💰 2.76 ล้าน (ห้องสภาพดีมาก พร้อมอยู่!)

📍 The Cube Loft Srinakarin – Theppharak

🏢 รายละเอียดสั้น ๆ

- 1 ห้องนอน | 28 ตร.ม.

- ชั้น 8 (บนสุด) อาคาร A

###########################

รหัสทรัพย์ (code) BDTG-031

สนใจติดต่อ / Contact

ศริยา (ตอง) โทร/WhatsApp : 082-558-9459

• THE CUBE LOFT Srinakarin - Theppharak
  • 2,760,000 (98,571 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ศรีนครินทร์ - เทพารักษ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์
คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

logo โครงการ อลิชา คอร์ท
Alisha Court

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เอกไพลิน ทาวเวอร์ ศรีนครินทร์
Ekpailin Tower Srinakarin

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เอ็มบาสซี่ เพลส แบริ่ง 45
Embassy Place Bearing 45

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที