📌 ขายคอนโด เดอะ เบส เพชรเกษม อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ม.สยาม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5667289
เข้าชม :
เดอะ เบส เพชรเกษม ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP32720
ขายคอนโด เดอะ เบส เพชรเกษม
แบบ 2 ห้องนอน
ชั้น 19 ขนาด 52 ตรม.
2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
- Wi-Fi Internet
- จุดบริการชาร์ตแบตเตอรี่ สำหรับรถยนต์พลังงานไฟฟ้า
- Access Card Control
- กล้องวงจรปิด
- รปภ. 24 ชม.
--------------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียง
- ร้าน 7-11 : 170 ม.
- U Center : 800 ม.
- Lotus Express : 1.1 กม.
- ซีคอน บางแค : 1.5 กม.
- ตลาดสดบางแค : 2.6 กม.
- Lotus บางแค : 3.1 กม.
- ตลาดพลู : 3.7 กม.
- ขุนด่านเจ้าพ่อเสือ : 210 ม.
- วัดอ่างแก้ว : 900 ม.
- วัดพิกุล : 4.5 กม.
- วัดกระโจมทอง : 5.4 กม.
- วัดสะพาน : 5.9 กม.
- ม.สยาม : 700 ม.
- รร.ตรีมิตรวิทยา : 4.8 กม.
รายละเอียด
- The Base Phetkasem
- 5,650,000 (108,654 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 19
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 52 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
160 ประกาศเช่า
20 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
#A124300 ✅ 9/4/69 ขายคอนโด The Base Phetkasem 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน52m2ชั้น 19฿5,650,000UPDATE !
❄Earth240225 vาย : The Base Phetkaseam 48 (เดอะเบส เพชรเกษม 48 )1 ห้องนอน24.5m2ชั้น 12A฿2,300,000UPDATE !
ขายด่วน🔥🔥 คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม MD-953171 ห้องนอน24.18m2ชั้น 28฿1,990,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม MD-596211 ห้องนอน24m2ชั้น 16฿2,120,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม MD-250854571 ห้องนอน24.18m2ชั้น 26฿1,990,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ เบส เพชรเกษม อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ม.สยาม2 ห้องนอน52m2ชั้น 19฿5,650,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ เบส เพชรเกษม อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ม.สยาม2 ห้องนอน52m2ชั้น 19฿5,650,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ เบส เพชรเกษม อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ม.สยาม2 ห้องนอน52m2ชั้น 19฿5,650,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส เพชรเกษม ใกล้ MRT เพชรเกษม 48 (ID 2799795)2 ห้องนอน52m2ชั้น 19฿5,650,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 116 ประกาศ
ขายคอนโด The President Sathorn - Ratchaphruekมีคอนโดขาย 16 ประกาศ

3.4 กม.

2.5 กม.
5.8 กม.
3.3 กม.
4.9 กม.
4.1 กม.
0 กม.
4.5 กม.
3.3 กม.
5.9 กม.
2.6 กม.
6.3 กม.
2.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
6.3 กม.
2.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Base Phetkasem
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง