เดอะเบส เพชรเกษม 🌟PN-00003082🌟
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4681708
เข้าชม :
เดอะ เบส เพชรเกษม ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🛌 1 ห้องนอน
🚿 1 ห้องน้ำ
🏬 ชั้น 25
📏 ขนาดห้อง 31.75 ตร.ม.
ราคาขาย 2.50 ล้านบาท
♻️ รวมภาษีและค่าคอมมิชชั่น
📍(เดอะเบส เพชรเกษม) ระยะทาง 150 เมตร หรือประมาณ 2 นาที เดินจาก MRT เพชรเกษม 48
ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 4.2 กิโลเมตร จากคอนโด
🛒 ร้านค้าใกล้เคียง
ห้างสรรพสินค้าฟิวเจอร์พาร์ค (บางแค) ห่างจากคอนโด 1.4 กิโลเมตร (ขับรถ 3 นาที)
ซีคอน บางแค – 1.8 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)
ตลาดโลตัส (กัลปพฤกษ์) – 3 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที)
ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (แวร์ซายจรัญสนิทวงศ์) – 4.3 กิโลเมตร (ขับรถ 12 นาที)
ศูนย์การค้าไทยช่วยไทยพลาซ่า – 4.6 กิโลเมตร (ขับรถ 13 นาที)
รายละเอียด
- The Base Phetkasem
- 2,500,000 (78,740 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 293
- 25
- ตะวันออก
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31.75 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
159 ประกาศเช่า
20 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! คอนโด The Base Phetkasem 1Br.32 ตร.ม.ชั้น 24 ห้องมุม แต่งครบ ใกล้ MRT เพชรเกษม 48💥💥 สนใจแอดไลน์ Line ID:@atfirm📲1 ห้องนอน32m2ชั้น 24฿2,800,000UPDATE !
#A124300 ✅ 9/4/69 ขายคอนโด The Base Phetkasem 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน52m2ชั้น 19฿5,650,000UPDATE !
❄Earth240225 vาย : The Base Phetkaseam 48 (เดอะเบส เพชรเกษม 48 )1 ห้องนอน24.5m2ชั้น 12A฿2,300,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม MD-250854571 ห้องนอน24.18m2ชั้น 26฿1,990,000UPDATE !
ขายด่วน🔥🔥 คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม MD-953171 ห้องนอน24.18m2ชั้น 28฿1,990,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม MD-596211 ห้องนอน24m2ชั้น 16฿2,120,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ เบส เพชรเกษม อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ม.สยาม2 ห้องนอน52m2ชั้น 19฿5,650,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ เบส เพชรเกษม อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ม.สยาม2 ห้องนอน52m2ชั้น 19฿5,650,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ เบส เพชรเกษม อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ม.สยาม2 ห้องนอน52m2ชั้น 19฿5,650,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ เบส เพชรเกษม อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ม.สยาม2 ห้องนอน52m2ชั้น 19฿5,650,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ