ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34 46 ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5556323

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 1/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 2/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 3/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 4/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 5/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 6/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 7/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 8/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 9/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 10/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 11/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 12/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 13/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 14/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 15/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 16/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 17/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 18/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 19/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 20/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 21/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 22/23
รูป ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34  46  ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง - รูปที่ 23/23
ดูรูปทั้งหมด 23 รูป
9,500,000 (208,379 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
45.59 ตร.ม.

เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด เดอะ เครสท์ The Crest สุขุมวิท 34 46 ตรม. พร้อมอยู่ ใกล้BTS ทองหล่อ ศูนย์กลางของทุกสิ่ง

__

VDO:

https://youtu.be/_0pgVsAmiUk

__

M-12965

จุดเด่นพิเศษ

– ขนาดห้อง 45.59 ตร.ม 

– 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ,1 ห้องครัว

– ชั้น 10 อาคารสูง 28 ชั้น

– ระเบียงทิศเหนือ

– 2 แอร์

– ทีวี, ตู้เย็น, เตาไฟฟ้า พร้อมที่ดูดควัน

– เตียงที่นอน,โซฟา, ชั้นวางทีวี, ชุดโต๊ะทานข้าว, อ่างอาบน้ำ

– ค่าส่วนกลาง 37,000-/ปี จอดรถ 1 คัน

– ประตูดิจิตอล

__

เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 The Crest

778 ถ. สุขุมวิท แขวงคลองตัน เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 10110

__

Google Maps :

https://maps.app.goo.gl/6E6ZNKSc29aLirXb6

__

ขาย 9,500,000 บาท

__

สิ่งอำนวยความสะดวก

– เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

– กล้องวงจรปิด CCTV ภายใน 24 ชั่วโมง

– Access Card Control เข้า-ออก ตัวอาคารและลิฟต์  

– ชั้น 28 สระว่ายน้ำ , ฟิตเนส, สตรีม, สวน, sky lounge,steam

– ชั้น 1 Lobby , library

– ที่ชาร์ดรถยนต์ไฟฟ้า EV

– ที่จอดรถ ชั้น 1-5

__

สถานที่สำคัญใกล้เคียง :

– บนถนนสุขุวิท

– ใกล้ BTS ทองหล่อ

– The EM District, Donki Mall Thonglor, J Avenue Thonglor, The Commons Thonglor, Gateway Ekamai, Terminal 21 Asok

– รร.นานาชาติ Bangkok Prep, The American School of Bangkok, Wells International School, รร.สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ ประสานมิตร

– โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท, รพ.บำรุงราษฏร์, รพ.กรุงเทพ

– อาคารมาลีนนท์, การท่าเรือแห่งประเทศไทย, สถานีขนส่งผู้โดยสารเอกมัย

__

เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี ทุกขั้นตอน 

พร้อมยินดีให้คำปรึกษา ดูแลจนเสร็จสิ้นทุกกระบวนการ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

ติดต่อคุณศิริเพ็ญ(ปุ่น) (นัดชมแจ้งล่วงหน้า 1วัน)

Realty One Estate (Thailand) Co., Ltd.

(ในสังกัดสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ไทย)

Tel: 082 546 9262

LINE: @sirihome หรือ 

https://page.line.me/sirihome

TikTok :

https://www.tiktok.com/@pppropertyexpert

Facebook: 

https://www.facebook.com/siripen.sirihome

Youtube:

https://www.youtube.com/@pjapanrealestate

email: t.siripen98@gmail.com.com

#The Crest Sukhumvit34

#เดอะ เครสท์ สุขุมวิท34

#คอนโด สุขุมวิท

#รับฝากขายอสังหาฯ

#เอเจนต์ปุ่น #Pp property expert

#Pjapan 

สนใจเยี่ยมชมทรัพย์ดี ราคาดี ได้ที่

https://www.facebook.com/condopjapan

https://www.facebook.com/homepjapan