🔺 ขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 81.00 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5986649
เข้าชม :
เดอะ รูม สุขุมวิท 69 1579 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP18021
ขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 69
แบบ 2 ห้องนอน
ชั้น 10 ขนาด 81.00 ตรม.
2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ค่าโอนและภาษีคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
– Key Card Access
– 24 Hours Sercurity Guard
– CCTV
--------------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียง
- ท้องฟ้าจำลองกรุงเทพฯ 1.2 km.
- Gateway Ekamai 1 km.
- Major Ekamai 1.3 km.
- Big C Ekamai 1.9 km.
- Tops Market ทองหล่อ 1.3 km.
- J Avanue 3 km.
- K-Village 3 km.
- Big C พระราม 4 2.8 km.
- Terminal 21 4.4 km.
- Emporium 3.2 km.
- Emquartier 3.2 km.
- สวนสาธารณะเบญจสิริ 3.3 km.
- Rain Hill 2.5 km.
รายละเอียด
- The Room Sukhumvit 69
- 10,800,000 (133,333 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 10
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 81 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

1579 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
218 ประกาศเช่า
72 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 69
ขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง1 ห้องนอน35m2ชั้น 15฿5,670,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 81.00 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง2 ห้องนอน81m2ชั้น 10฿10,800,000UPDATE !
ขาย The Room Sukhumvit 69 1 ห้องนอน 34 ตร.ม ตกแต่งครบครัน ใกล้ BTS พระโขนง1 ห้องนอน34.2m2ชั้น 10฿5,700,000UPDATE !
🔥คอนโดหรู 2 นอน ห้องมุม 82 ตร.ม. ห้องมุม ชั้น 19 The Room สุขุมวิท 69 เดินถึง BTS [U5596638]2 ห้องนอน82.23m2ชั้น 19฿13,000,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 69 อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 81.00 ตรม ใกล้ BTS พระโขนง2 ห้องนอน81m2ชั้น 10฿10,800,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 69 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-112665 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน34m2ชั้น 15฿4,450,000UPDATE !
DL25120032 ขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 69 (The Room Sukhumvit 69) ใกล้ BTS พระโขนง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi2 ห้องนอน82m2ชั้น 27฿16,900,000UPDATE !
DL26030789 ขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 69 (The Room Sukhumvit 69) ใกล้ BTS พระโขนง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll2 ห้องนอน82m2ชั้น 27฿17,500,000UPDATE !
DL26040661 ขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 69 (The Room Sukhumvit 69) ใกล้ BTS พระโขนง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi2 ห้องนอน83m2ชั้น 10฿12,000,000UPDATE !
P-102532 🏢ต้องการขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 69 Phra Khanong Nuea, Watthana, Bangkok1 ห้องนอน34m2ชั้น 8฿5,200,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.9 กม.
5.4 กม.
0 กม.
2.6 กม.
5.6 กม.
2.8 กม.
3.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Room Sukhumvit 69
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง