#A124164 ✅ 2/4/69 ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5939412

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 14/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 15/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 16/17
รูป #A124164 ✅ 2/4/69  ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
16,900,000 (206,098 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 27
82 ตร.ม.

เดอะ รูม สุขุมวิท 69 1579 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124164 ✅ 2/4/69

ขายคอนโด The Room Sukhumvit 69 

เดอะ รูม สุขุมวิท 69

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

ชั้น 27 ขนาด 82 ตร.ม.​

ราคาขาย 16.9 ล้านบาท

 

ระเบียงกว้างพร้อมวิวโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา

   - ห้องติดฟิล์มอาคารVKool พร้อมกระจก2ชั้นในห้องนอนมาสเตอร์

  -ที่จอดรถ1+1 คีย์การ์ด

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/ZCQeGkdhdK7WwqFJ8

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • The Room Sukhumvit 69
  • 16,900,000 (206,098 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 27
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 82 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
The Room Sukhumvit 69

1579 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 69

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai