🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค) ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5996305

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 1/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 2/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 3/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 4/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 5/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 6/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 7/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 8/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 9/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 10/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 11/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 12/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 13/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 14/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 15/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 16/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 17/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 18/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 19/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 20/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 21/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 22/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 23/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 24/25
รูป 🔥 ขายคอนโด วิวสวย ห้องไม่ร้อน The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)  ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว เดินทางง่าย - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
5,390,000 (131,463 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 28
41 ตร.ม.

เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ **The Line Phahonyothin Park (เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค)** ✅

🔥 **ขายคอนโด The Line Phahonyothin Park ตึก B ตรงข้ามเซ็นทรัลลาดพร้าว ใกล้ BTS & MRT เดินทางง่าย**

💰 **ราคาขาย 5.39 ล้านบาท (ฟรีค่าส่วนกลางอีก 6 ปี!)**

✨ **จุดเด่น**

• ห้องทิศเหนือ รับลมดี วิวสวย ห้องไม่ร้อน อากาศถ่ายเทดีตลอดวัน

• ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ทันที

• ครัวแบบปิด กั้นเป็นสัดส่วน ไร้กังวลเรื่องกลิ่นอาหาร

• สิทธิพิเศษฟรีค่าส่วนกลางต่อเนื่องนานถึง 6 ปี

🛏 **รายละเอียดทรัพย์** • ขนาด: 41 ตร.ม.

• ห้องนอน: 1 / ห้องน้ำ: 1

• ชั้น: 28 / ตึก: B (เลขที่ห้อง 1090/790)

• เฟอร์นิเจอร์: เฟอร์นิเจอร์บิวท์อินทั้งห้อง

• เครื่องใช้ไฟฟ้า: ครบครัน พร้อมใช้งาน

🌳 **สิ่งอำนวยความสะดวก** • Co-Working Space แบ่งสัดส่วนหลายรูปแบบ

• สวนพักผ่อนขนาดใหญ่กว่า 8 ไร่

• สระว่ายน้ำระบบเกลือ Lap Pool และจากุซซี่

• ฟิตเนสพร้อมอุปกรณ์ทันสมัย

• ลานสันทนาการบนดาดฟ้า พร้อมพื้นที่ดูดาว

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง และ Digital Door Lock

📍 **สถานที่ใกล้เคียง**

• รถไฟฟ้า: BTS ห้าแยกลาดพร้าว และ MRT พหลโยธิน

• ห้างสรรพสินค้า: เซ็นทรัล ลาดพร้าว (ตรงข้าม), ยูเนี่ยน มอลล์, โลตัส ลาดพร้าว

• สวนสาธารณะ: สวนจตุจักร, สวนรถไฟ

• โรงเรียน: รร.หอวัง

• สำนักงาน: ปตท. สำนักงานใหญ่, ตึก EnCo, SCB Park

รหัสทรัพย์ BES 2629

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉 [https://lin.ee/65lt6tU](https://lin.ee/65lt6tU)

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง