ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท105 คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5144093

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท105 คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง - รูปที่ 1/9
รูป ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท105 คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง - รูปที่ 2/9
รูป ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท105 คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง - รูปที่ 3/9
รูป ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท105 คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง - รูปที่ 4/9
รูป ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท105 คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง - รูปที่ 5/9
รูป ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท105 คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง - รูปที่ 6/9
รูป ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท105 คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง - รูปที่ 7/9
รูป ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท105 คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง - รูปที่ 8/9
รูป ขายคอนโด วิลล่า ลาซาล สุขุมวิท105 คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,460,000 (59,861 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
24.39 ตร.ม.

วิลล่า ลาซาล บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รายละเอียดทรัพย์ รหัสทรัพย์ PIW-9487

โครงการ บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

- ขนาด 24.39 ตร.ม วิวโล่งไม่ติดใคร

- อาคาร B ชั้น 3

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น

- ขายต่ำกว่าตลาดสุดๆๆๆ

ราคาเสนอขาย จาก 2,000,000 เหลือ 1,460,000 บาท เท่านั้น!!  

==============================

นัดชมทรัพย์ :

#คุณพิชาวินเนอร์สมายล์  

#ซื้อขายอสังหาออนไลน์  

L i n e I D : winnersmile66

https://line.me/ti/p/gqG46ta5Wo

Tel : 0 8 1 9 - 5 8 8 9 - 09

Winner Smile Estate Co., Ltd

www.winnersmileestate.com

ทำงานนายหน้า เป็นวิชาชีพที่เรารัก กับ winnersmileestate.com

รับฝากขาย และฝากเช่า อสังหา เป็นงานประจำ

กรอกฟอร์มฝากขายนะค่ะ https://winnersmileestate.com/contact-us/

==============================

เฟอร์นิเจอร์ : เตียง + ที่นอน 5 ฟุต / ตู้เสื้อผ้า / ระบบความปลอดภัย Digital door lock 

เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์ 2 ตัว / ตู้เย็น / เครื่องทำน้ำอุ่น / ทีวี

==============================

สถานที่ใกล้เคียง :

- BTS แบริ่ง

- Mega Bangna / Central Plaza Bangna / Seacon Square / ตลาดรถไฟ ศรีนครินทร์

- ไบเทค บางนา

- รพ. ศิครินทร์ / รร.นานาชาติ เซนต์แอนดรู / รร. บางกอกพัฒนา / รร. เซนโยเซฟบางนา

สิ่งอำนวยความสะดวก :

- สระว่ายน้ำ / ฟิตเนส

- ประตู Key Card

- สวนหยอม (รอบสโมสร)

- รปภ. / กล้องวงจรปิด CCTV

==============================

ที่ตั้งโครงการ : ซอยลาซาล 18 (ถนน สุขุมวิท 105) แขวงบางนา เขตบางนา กทม. 10260

รายละเอียด

  • Villa Lasalle
  • 1,460,000 (59,861 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก ฺิB
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24.39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Villa Lasalle

6 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Villa Lasalle

28 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิลล่า ลาซาล

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 147 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง
Lumpini Ville Lasalle - Bearing

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที