ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ราชพฤกษ์-บางแวก "คอนโดน่าอยู่ ชุมชนน่าอยู่ สะดวกสบาย ทำเลแถวนี้ของกินหาง่าย24ชั่วโมง"

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4927548

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ราชพฤกษ์-บางแวก "คอนโดน่าอยู่ ชุมชนน่าอยู่ สะดวกสบาย ทำเลแถวนี้ของกินหาง่าย24ชั่วโมง"  - รูปที่ 1/10
รูป ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ราชพฤกษ์-บางแวก "คอนโดน่าอยู่ ชุมชนน่าอยู่ สะดวกสบาย ทำเลแถวนี้ของกินหาง่าย24ชั่วโมง"  - รูปที่ 2/10
รูป ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ราชพฤกษ์-บางแวก "คอนโดน่าอยู่ ชุมชนน่าอยู่ สะดวกสบาย ทำเลแถวนี้ของกินหาง่าย24ชั่วโมง"  - รูปที่ 3/10
รูป ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ราชพฤกษ์-บางแวก "คอนโดน่าอยู่ ชุมชนน่าอยู่ สะดวกสบาย ทำเลแถวนี้ของกินหาง่าย24ชั่วโมง"  - รูปที่ 4/10
รูป ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ราชพฤกษ์-บางแวก "คอนโดน่าอยู่ ชุมชนน่าอยู่ สะดวกสบาย ทำเลแถวนี้ของกินหาง่าย24ชั่วโมง"  - รูปที่ 5/10
รูป ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ราชพฤกษ์-บางแวก "คอนโดน่าอยู่ ชุมชนน่าอยู่ สะดวกสบาย ทำเลแถวนี้ของกินหาง่าย24ชั่วโมง"  - รูปที่ 6/10
รูป ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ราชพฤกษ์-บางแวก "คอนโดน่าอยู่ ชุมชนน่าอยู่ สะดวกสบาย ทำเลแถวนี้ของกินหาง่าย24ชั่วโมง"  - รูปที่ 7/10
รูป ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ราชพฤกษ์-บางแวก "คอนโดน่าอยู่ ชุมชนน่าอยู่ สะดวกสบาย ทำเลแถวนี้ของกินหาง่าย24ชั่วโมง"  - รูปที่ 8/10
รูป ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ราชพฤกษ์-บางแวก "คอนโดน่าอยู่ ชุมชนน่าอยู่ สะดวกสบาย ทำเลแถวนี้ของกินหาง่าย24ชั่วโมง"  - รูปที่ 9/10
รูป ขายคอนโด ลุมพินีวิลล์ราชพฤกษ์-บางแวก "คอนโดน่าอยู่ ชุมชนน่าอยู่ สะดวกสบาย ทำเลแถวนี้ของกินหาง่าย24ชั่วโมง"  - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,380,000 (52,752 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
26.16 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย คอนโดลุมพินีวิลล์ราชพฤกษ์-บางแวก  

🔴ชั้น6 แบบ1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขนาด 26.16 ตรม. 

✅พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า 

แอร์ 2เครื่อง ,ตู้เย็น,ทีวี,เตาไมโครเวฟ 

✅ราคาพิเศษ 1,380,000 บาท

☎️สนใจนัดชมห้อง ติดต่อ

099-615-6441  

🔵โครงการมี ระบบความปลอดภัย CCTV รักษาความปลอดภัย724ชั่วโมง พร้อมสระว่ายน้ำระบบเกลือ,ห้องสมุด,ห้องออกกำลังกาย,ห้องกิจกรรมเด็ก,ห้องกิจกรรมผู้สูงอายุ ร้านสะดวกซื้อ 7-Eleven ,ร้านซักรีด,ร้านเสริมสวย อยู่ในโครงการ 

🔵สถานที่ใกล้เคียง

อยูใกล้แหล่งชุมชน ร้านค้า, ร้านอาหาร, ตลาดนัดวัดชัยฉิมพลี,ธนาคารกรุงเทพ ,ธนาคารไทยพาณิชย์ ,เทสโก้โลตัส ,7-Eleven

-มหาวิทยาลัยสยาม,วิทยาลัยอาชีวะธนบุรี, วิทยาลัยสยาม,โรงพยาบาลพญาไท3, ห้างซีคอนบางแค ,The Circle ราชพฤกษ์ ,Food Villaราชพฤกษ์

ที่ตั้ง https://maps.app.goo.gl/fntghifAdRWLmGCb7?g_st=al

🚄(สถานีรถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน)

🔺ใกล้รถไฟฟ้า MRTสถานีจรัญสนิทวงศ์13 

🔺ใกล้รถไฟฟ้า MRTสถานีเพชรเกษม48 

🚄 (สถานีรถไฟฟ้าสายสีเขียว)  

🔺ใกล้รถไฟฟ้า BTSสถานีบางหว้า

🔺ใกล้รถไฟฟ้า BTSสถานีบางแวก***สถานีอนาคต

🚗-ทางรถยนต์ เข้าออกได้หลายเส้นทาง บนถนนบางแวก (จรัญสนิทวงศ์13) ,ใกล้ถนนราชพฤกษ์-แยกบางแวก เข้าถนนบางแวก และถนนบางแวก-แยกถนนพุทธมณฑลสาย1 

☎️สนใจนัดชมห้อง สอบถามเพิ่มเติม

ติดต่อ 099-615-6441  

"คอนโดน่าอยู่ ชุมชนน่าอยู่ สะดวกสบาย ทำเลแถวนี้ของกินหาง่าย24ชั่วโมง" 

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek
  • 1,380,000 (52,752 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.16 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ประกาศอื่นๆในโครงการ Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (59)
ยังไม่เจอประกาศ ในลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวกที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • #A124369 ✅ 8/1/68  ขายคอนโด Supalai Veranda Phasi Charoen Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124369 ✅ 8/1/68 ขายคอนโด Supalai Veranda Phasi Charoen Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy