ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6027445

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 1/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 2/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 3/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 4/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 5/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 6/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 7/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 8/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 9/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 10/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 11/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 12/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 13/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 14/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 15/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 16/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 17/18
รูป ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม98 ชั้น 6 ตึก A ใกล้เดอะมอลล์ บางแค กรุงเทพฯ : Lumpini Park Phetkasem 98   - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
1,190,000 (52,446 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
22.69 ตร.ม.

ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 บางแค กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ราคาขาย : 1,190,000 บาท

Google Maps :

https://maps.app.goo.gl/mZNyoe9iA2opJCkKA

.

รายละเอียด

• ขนาดห้อง 22.69 ตรม.

• ชั้น 6 อาคาร A

•1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว

• ทำเลดี สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ใกล้เดอะมอลล์ บางแค

• ฟรี แอร์,เครื่องทำน้ำอุ่น

• ตู้เสื้อผ้า, เคาเตอร์ครัว built-in

• Fitness , สวนหย่อม , สระว่ายน้ำ

• ห้องกิจกรรมเด็กเล็ก , สนามเด็กเล่น

• ห้องอ่านหนังสือ, ห้องซักผ้า

• ระบบ Key Card Access

• กล้อง CCTV และ รปภ. รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

• ระเบียงหันทิศตะวันตก

จุดเด่นด้านทำเล (Prime Location)

• เดอะมอลล์ บางแค

• รถไฟฟ้าสถานีหลักสอง

• บิ๊กซี เพชรเกษม

• บิ๊กซี เอกซ์ตร้า เพชรเกษม 2

• วิคตอเรีย การ์เด้น

• โรงพยาบาล เกษมราษฎร์บางแค

• วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงธน

• ท่าเรือวัดม่วง

• โครงการอยู่ติดตลาด Mini Mall แหล่งช้อป และของกินมากมาย

• มีทางเชื่อมต่อด้านข้างติดกับ 7-11

--------------------------------------

สนใจนัดชมบ้านติดต่อ :

Tel : 088•659•6681,

089•441•9902 (คุณปลา)

#คอนโดทำเลดี

#เพชรเกษม98

รายละเอียด

  • Lumpini Park Phetkasem 98
  • 1,190,000 (52,446 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • ตะวันตก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 22.69 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Park Phetkasem 98

บางแค กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค
Fuse Sense' Bangkae

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Fuse Sense' Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sense' Bangkae

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

logo โครงการ พลัม คอนโด บางแค
Plum Condo Bangkae

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เด่นนคร เรสซิเดนซ์
Den Nakorn Residence

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 2
Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที