A033890 Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 1-2

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6003499

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป A033890 Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 1-2 - รูปที่ 1/5
รูป A033890 Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 1-2 - รูปที่ 2/5
รูป A033890 Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 1-2 - รูปที่ 3/5
รูป A033890 Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 1-2 - รูปที่ 4/5
รูป A033890 Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 1-2 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
1,190,000 (52,033 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
22.87 ตร.ม.

ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 บางแค กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 1-2
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 22.87 sqm
Selling Price : 1,190,000
Reference ID : A033890

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • Lumpini Park Phetkasem 98
  • 1,190,000 (52,033 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 22.87 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Park Phetkasem 98

บางแค กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ฟิวส์ เซนเซ่ บางแค
Fuse Sense' Bangkae

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Fuse Sense' Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sense' Bangkae

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

logo โครงการ พลัม คอนโด บางแค
Plum Condo Bangkae

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เด่นนคร เรสซิเดนซ์
Den Nakorn Residence

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 2
Lumpini Park Phetkasem 98 Phase 2

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

เพชรเกษม 98

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที