🚩 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6022919
เข้าชม :
ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP17354
ขายคอนโด ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 20 ขนาด 30.00 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
- เตาไมโครเวฟ
--------------------------------------------------------
- Wi-Fi Internet บริเวณ Lobby
--------------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียง
1. เทสโก้ โลตัส
2. บิ๊กซี
3. เซ็นทรัล ลาดพร้าว
4. โรงพยาบาลเกษมราษฏร์
5. บองมาเช่
6. เมเจอร์ อเวนิว
รายละเอียด
- U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue
- 1,900,000 (63,333 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 20
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
48 ประกาศเช่า
25 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ
ขายคอนโด ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส1 ห้องนอน30m2ชั้น 20฿1,900,000UPDATE !
ขายคอนโด ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 30.64 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส1 ห้องนอน30.64m2ชั้น 23฿1,790,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส1 ห้องนอน30m2ชั้น 20฿1,900,000UPDATE !
💥💥ขาย!! Condo U Delight 3 ประชาชื่น-บางซื่อ 30.54 ตรม.ชั้น 11 ห้องใหม่ ไม่เคยอยู่!! ขาย 2.35 ล้านบาท!! สอบถาม LINE ID: @atfirm💥💥1 ห้องนอน30.54m2ชั้น 11฿2,350,000NEW !
📌 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส1 ห้องนอน30m2ชั้น 20฿1,900,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส1 ห้องนอน30m2ชั้น 20฿1,900,000UPDATE !
SC0356🔥ขายด่วน ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น – บางซื่อ 1นอน 32ตร.ม ชั้น23 วิวเมือง🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน32m2ชั้น 23฿2,300,000UPDATE !
DL26030964 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ (U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน30m2ชั้น 9฿1,850,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue (ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C110381 ห้องนอน31m2ชั้น 9฿2,250,000UPDATE !
💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ 1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥1 ห้องนอน30.54m2ชั้น 11฿2,350,000UPDATE !
ขายด่วน ถูกมาก ยูดีไลท์3 1ห้องนอน 30.65 ตรม ชั้น 7 🆔 line: eyannie1 ห้องนอน30.65m2ชั้น 7฿2,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง