🔺 ขายคอนโด มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 23 4 ห้องนอน ขนาด 324 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6071698
เข้าชม :
มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ บางพลัด กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP34675
ขายคอนโด มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์
แบบ 4 ห้องนอน
ชั้น 23 ขนาด 324 ตรม.
4 ห้องนอน, 6 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ Infinity-Edge
- ห้องสมุด
- ระบบรักษาความปลอดภัย CCTV 24 ชม.
- จากุชชี่
- ห้องจัดเลี้ยง / ห้องประชุม
- ที่จอดรถ
- สนามเทนนิส ห้องสควอช ห้องฟิตเนส ห้องซาวน่า
- ลิฟท์แบบไฮ-สปีด
--------------------------------------------------------
- My Resort @ River
- 40,000,000 (123,457 บาท/ตร.ม.)
- 4 ห้องนอน
- 23
- 4 ห้องนอน
- 6 ห้องน้ำ
- 324 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 ประกาศเช่า
21 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์
🎉 ขายคอนโด มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 23 4 ห้องนอน ขนาด 324 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า4 ห้องนอน324m2ชั้น 23฿40,000,000NEW !
🚩 ขายคอนโด มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 23 4 ห้องนอน ขนาด 324 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า4 ห้องนอน324m2ชั้น 23฿40,000,000NEW !
📌 ขายคอนโด มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 23 4 ห้องนอน ขนาด 324 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า4 ห้องนอน324m2ชั้น 23฿40,000,000NEW !
คอนโดใหม่ My Resort @ River บางอ้อ เขตบางพลัด กทม. วิวแม่น้ำ 177 ตร.ม. 3 ห้องนอน3 ห้องนอน177m2ชั้น 7฿15,900,000UPDATE !
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ 13829063 ห้องนอน178m2ชั้น 24฿16,700,000UPDATE !
🏢Panoramic Riverview 2 BR. Condo❤️💛(For Sale)MY RESORT @ RIVER 🚝MRT Bang Phlat2 ห้องนอน161.45m2ชั้น 20฿18,000,000UPDATE !
✨✨ คอนโดหรู ริมแม่น้ำเจ้าพระยา 🏢My Resort at River 🌊 ชั้น 20 🔖 ตกแต่งพร้อมอยู่3 ห้องนอน175m2ชั้น 20฿16,900,000UPDATE !
🥂 คอนโดหรู ริมแม่เจ้าพระยา ห้องขนาดใหญ่เสมือนอยู่บ้าน 175 ตร.ม. ✨✨โครงการ My Resort @ River – Luxury Private Living3 ห้องนอน175m2ชั้น 15฿15,900,000UPDATE !
🌊🌊🌊Panoramic Riverview 3 BR. Condo❤️💛(For Sale)MY RESORT @ RIVER 🚝MRT Bang Phlat3 ห้องนอน175m2ชั้น 10฿17,900,000UPDATE !
💛❤️ คอนโดหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา 🏢My Resort at River 🌊 ชั้น 7 เห็นวิวแม่น้ำเต็มตา ✨3 ห้องนอน177.71m2ชั้น 7฿15,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ
ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Stationมีคอนโดขาย 70 ประกาศ

2.8 กม.
5.1 กม.
4.3 กม.
2.8 กม.
2.7 กม.
2.6 กม.
3.4 กม.
3.7 กม.
3.6 กม.
2.7 กม.
3.8 กม.
2 กม.
5.3 กม.
4.6 กม.
2.1 กม.
5.4 กม.
7.6 กม.
2.1 กม.
7.7 กม.
7.5 กม.
5.4 กม.
3.5 กม.
2.5 กม.
2.6 กม.
6.4 กม.
4.7 กม.
0 กม.
2.9 กม.
4.8 กม.