ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4970246

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 1/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 2/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 3/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 4/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 5/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 6/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 7/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 8/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 9/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 10/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 11/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 12/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 13/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 14/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 15/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 16/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 17/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 18/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 19/20
รูป ขายคอนโด บ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW002213) - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
8,900,000 (132,836 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 19
67 ตร.ม.

บ้าน กลางกรุง สยาม - ปทุมวัน 416 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW002213

ขายคอนโดบ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน 2นอน เฟอร์ฯครบ ทำเลดีใจกลางกรุง

โลเคชัน : BTS ราชเทวี

ขนาด :  67 ตรม. 

ชั้น :19

ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ราคาขาย  :  8,900,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)

=======================

สนใจติดต่อ Line : @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโดบ้านกลางกรุง สยาม-ปทุมวัน หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Baan Klang Krung Siam - Pathumwan
  • 8,900,000 (132,836 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 2 ห้องนอน
  • 19
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 67 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Baan Klang Krung Siam - Pathumwan

416 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บ้าน กลางกรุง สยาม - ปทุมวัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 431 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 188 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

0.2 กม.