ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6059895

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 1/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 2/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 3/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 4/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 5/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 6/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 7/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 8/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 9/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 10/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 11/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 12/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 13/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 14/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 15/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 16/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 17/18
รูป ขายคอนโด นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ชั้น 33 ห้องมุม ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
4,400,000 (86,444 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 33
50.9 ตร.ม.

นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา บางพลี สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสลูกค้า : PA0999

ที่ตั้ง : นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา ตำบลบางแก้ว อำเภอบางพลี จังหวัดสมุทรปราการ 10540

แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/w7UZc8vXEnGtXSzc6

ขนาดพื้นที่ : 50.9 ตร.ม.

รายละเอียด :

- ชั้น 33 ห้องมุม

- 2 ห้องนอน

- 1 ห้องน้ำ

- ที่จอดรถ 70% (อาคารจอดรถแยก)

- วิวสวย

- ทำเลดี เดินทางสะดวก

- วางผังห้องโดยจัดพื้นที่ Living Room ไว้ตรงกลาง สามารถวางโซฟาแบบ L-Shape ได้ เชื่อมต่อกับระเบียง พร้อมพื้นที่วางโต๊ะรับประทานอาหาร 4 ที่นั่ง

- ห้องครัวเป็นครัวปิด ขนาดใหญ่ พร้อมประตูเลื่อนกั้นเป็นสัดส่วน เคาน์เตอร์ครัวแบบตัว L วัสดุคุณภาพดี และมีพื้นที่จัดเก็บของอย่างเป็นระเบียบ สวยงาม

- CCTV

- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

- เซ็นทรัล บางนา

ราคาขาย : 4,400,000 บาท

สนใจติดต่อ :

คุณเสรี : 081-259-1934

คุณปภัสรา : 086-813-4141

รายละเอียด

  • Niche MONO Mega Space Bangna
  • 4,400,000 (86,444 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 33
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 50.9 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา
Lumpini Mega city Bangna

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Mega city Bangna

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Mega city Bangna

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ บี คอนโด
B Condo

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เอเวอร์กรีน วิว ทาวเวอร์
Evergreen View Tower

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ การ์เด้น ทาวเวอร์ บางนา
Garden Tower Bangna

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ กุหลาบเพลส วัน
Kulab Place One

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Niche MONO Mega Space Bangna

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (19)
ยังไม่เจอประกาศ ในนิช โมโน เมกะ สเปซ บางนาที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายด่วน ✨ THE MUVE Bangna ✨ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MEGA
    ขายคอนโด
    ขายด่วน ✨ THE MUVE Bangna ✨ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MEGA
    บางพลี สมุทรปราการ
    ฿3,850,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    50 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านรื่นรมย์-บางนา 85896
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านรื่นรมย์-บางนา 85896
    บางนา กรุงเทพมหานคร
    ฿2,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอเวอร์กรีน วิว ทาวเวอร์ 1960746
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอเวอร์กรีน วิว ทาวเวอร์ 1960746
    บางนา กรุงเทพมหานคร
    ฿3,200,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    90 ตร.ม.
    ชั้น 30
  • The Forestias Signature Series 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    The Forestias Signature Series 2 bedrooms, for sale
    บางพลี สมุทรปราการ
    ฿45,931,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    185.32 ตร.ม.
  • 🔺 ขายคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12X 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Mega บางนา
    ขายคอนโด
    🔺 ขายคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา อาคาร 1 ชั้น 12X 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ Mega บางนา
    บางพลี สมุทรปราการ
    ฿4,850,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    42 ตร.ม.
    ชั้น 12
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • DL25030618 ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา (Nue Mega Plus Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    เช่าคอนโด
    DL25030618 ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา (Nue Mega Plus Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    บางพลี สมุทรปราการ
    ฿32,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    46.2 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • 💥💥ให้เช่าคอนโด Nue Noble Srinakarin-Lasalle 2 ห้องนอน ห้องสวย ชั้นสูง พร้อมอยู่!!
    เช่าคอนโด
    💥💥ให้เช่าคอนโด Nue Noble Srinakarin-Lasalle 2 ห้องนอน ห้องสวย ชั้นสูง พร้อมอยู่!!
    เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
    ฿15,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    34.8 ตร.ม.
    ชั้น 30
  • ให้เช่า 🔥 The muve bangna 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS บางนา
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า 🔥 The muve bangna 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS บางนา
    บางพลี สมุทรปราการ
    ฿15,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    35 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • ให้เช่า 📍 The Parkland Srinakarin📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT ศรีลาซาล
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า 📍 The Parkland Srinakarin📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT ศรีลาซาล
    บางนา กรุงเทพมหานคร
    ฿15,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    66 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • ให้เช่าคอนโด บ้านสวนลาซาล 80 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เพียง 13,000 บาท
    เช่าคอนโด
    ให้เช่าคอนโด บ้านสวนลาซาล 80 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เพียง 13,000 บาท
    บางนา กรุงเทพมหานคร
    ฿13,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 1
  • Baan Suan Lalana 2 bedroom corner condo for Rent Jomtien
    เช่าคอนโด
    Baan Suan Lalana 2 bedroom corner condo for Rent Jomtien
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿30,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    108 ตร.ม.
    ชั้น 3
  • ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา 2 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร 2 ใกล้ห้างเซ็นทรัล บางนา
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา 2 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร 2 ใกล้ห้างเซ็นทรัล บางนา
    บางนา กรุงเทพมหานคร
    ฿13,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    74 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • DL25050745 ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา (Nue Mega Plus Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    เช่าคอนโด
    DL25050745 ให้เช่าคอนโด นิว เมกา พลัส บางนา (Nue Mega Plus Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
    บางพลี สมุทรปราการ
    ฿20,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    34.8 ตร.ม.
    ชั้น 21
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by