ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ โครงการ เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4760166

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 1/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 2/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 3/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 4/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 5/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 6/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 7/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 8/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 9/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 10/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 11/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 12/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 13/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 14/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 15/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 16/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 17/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 18/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 19/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 20/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 21/22
รูป ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม - รูปที่ 22/22
ดูรูปทั้งหมด 22 รูป
2,980,000 (78,031 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
38.19 ตร.ม.

เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

The Livin Phetkasem : เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม, กรุงเทพ 

(High Rise Condo 2 buildings.)

ที่ตั้ง : ถนนเพชรเกษม แขวงบางหว้า เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ 10160

สถานีรถไฟฟ้า : MRT-ภาษีเจริญ เพียง 200 เมตร 

           : MRT บางแค 900 เมตร

ประเภท : คอนโด 

จำนวนชั้นทั้งหมด : 33 ชั้น

ตั้งอยู่ชั้นที่ : 17 ห้องใหม่มาก

พื้นที่ใช้สอย : 38.19 ตร.ม.

ห้องนอน : 1 ห้อง ห้องน้ำ : 1 ห้อง

ทิศ : ตะวันตก

ส่วนกลาง :   45บาท/ตรม.

เฟอร์นิเจอร์ : เฟอร์นิเจอร์บิ้วอินครบ

นิติบุคคล และส่วนกลางเปิด 24 ชม. 

ราคาขายเพียง 2.98 ล้านบาท 

สนใจติดต่อ คุณแจ็คกี้ 092 993 9549 

Line OA : @JSKagent

#คอนโดใหม่พร้อมอยู่ #คอนโดภาษีเจริญ #คอนโดบางแค #คอนโดติดMRT #คอนโดสาทร #คอนโดไอคอนสยาม #คอนโดวงเวียนใหญ่ #คอนโดเพชรเกษม #คอนโดติดห้างสรรพสินค้าซีคอนบางแค

ห้างสรรพสินค้า

 7Eleven : 60 ม.

 Seacon บางแค : 200

 ตลาดสดบางแค : 750

Lotus บางแค : 1.2 กม.

The Mall บางแค : 2.3 กม.

BigC เพชรเกษม : 5.3 กม.

The Mall ท่าพระ : 5.9 กม.

โรงพยาบาล

รพ.เกษมราษฎร์ 2 : 80 ม.

รพ.เกษมราษฎร์ บางแค : 3.5 กม.

สถานศึกษา

ม.สยาม : 2.7 กม.

รร.อนุบาลเด่นหล้า : 5.7 กม.

รร.มัธยมวัดสิงห์ : 6.2 กม.

รร.เลิศหล้า : 6.7 กม.

ม.ราชภัฎธนบุรี : 7.7 กม.

รร.ศึกษานารี : 8.2 กม.

เจ้าของโครงการ Risland (Thailand) - ริสแลนด์ (ประเทศไทย) จำกัด

การถือครอง ขายขาด Free Hold ปีที่สร้างเสร็จ 2024

รายละเอียด

  • The LIVIN Phetkasem
  • 2,980,000 (78,031 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก เอ
  • 1 ห้องนอน
  • 689/468
  • 17
  • ตะวันตก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38.19 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The LIVIN Phetkasem

186 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค
คอนโดให้เช่า Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ บางแค
Lumpini Ville Bangkae

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค
Lumpini Condo Town Bangkhae

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
The Mona Vale Phetkasem 39

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม
Bangkok Horizon Phetkasem

1.1 กม.