📌 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ The Street รัชดา
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6068767
เข้าชม :
ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 17 ดินแดง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP18538
ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 6 ขนาด 52.00 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ใกล้ The Street รัชดา
สิ่งอำนวยความสะดวก
- เครื่องปรับอากาศ
- เครื่องทำน้ำร้อน
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
- โถงต้อนรับ
– ฟิตเนส
– สระว่ายน้ำ
– กล้องวงจรปิด
– ระบบรักษาความปลอดภัย
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1. The Street รัชดา
2. บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดา
3. จัสโก้ รัชดา
4. เอสพลานาด
5. โรงแรมรัชดาซิตี้
รายละเอียด
- Chateau In Town Ratchada 17
- 3,200,000 (61,538 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 52 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
16 ประกาศเช่า
8 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 17
🚩 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน52m2ชั้น 6฿3,200,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 1297658)1 ห้องนอน52m2ชั้น 7฿3,090,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 1242337)1 ห้องนอน52m2ชั้น 6฿3,400,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน52m2ชั้น 6฿3,200,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 2722449)2 ห้องนอน61.25m2ชั้น 3฿3,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 2227417)1 ห้องนอน50.61m2ชั้น 2฿3,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 2227416)1 ห้องนอน54m2ชั้น 3฿3,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ
ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwangมีคอนโดขาย 111 ประกาศ

2.9 กม.

2.1 กม.
3.4 กม.
5.5 กม.
4.8 กม.
3.4 กม.
4.5 กม.
3.2 กม.
5.6 กม.
4.4 กม.
4.7 กม.
2.9 กม.
0 กม.
3.5 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
3.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
3.5 กม.
0 กม.
3.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Chateau In Town Ratchada 17
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง