📌 ขายคอนโด การ์เด้น คอร์ท อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ สวนเฉลิมพระเกียรติ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6051514
เข้าชม :
การ์เด้น คอร์ท ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP34571
ขายคอนโด การ์เด้น คอร์ท
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 4 ขนาด 43 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร C
ใกล้ สวนเฉลิมพระเกียรติ
สิ่งอำนวยความสะดวก
- เครื่องปรับอากาศ
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- ที่จอดรถ
- ลิฟท์
- ระบบรักษาความปลอดภัย กล้องวงจรปิด CCTV และ รปภ. 24 ชั่วโมง
--------------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียง
- วัดสน สุขสวัสดิ์ : 750 เมตร
- สำนักงานจัดหางานกรุงเทพมหานครพื้นที่ 2 : 1.1 กม
- โรงเรียนแจงร้อนวิทยา : 1.3 กม
- สวนเฉลิมพระเกียรติ : 1.4 กม
- บิ๊กซีสุขสวัสดิ์ : 3 กม
รายละเอียด
- Garden Court
- 1,090,000 (25,349 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 4
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 43 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
5 ประกาศเช่า
9 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ การ์เด้น คอร์ท

🔥ขาย ห้องมุมไซส์ใหญ่ รีโนเวทใหม่ Garden Court Ratburana การ์เด้น คอร์ท ราษฎร์บูรณะ ✨ พื้นที่กว้างขวาง อยู่ได้ทั้งครอบครัว เดินทางสะดวก2 ห้องนอน89.09m2ชั้น 4฿2,667,700UPDATE !
🎉 ขายคอนโด การ์เด้น คอร์ท อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ สวนเฉลิมพระเกียรติ1 ห้องนอน43m2ชั้น 4฿1,090,000NEW !
🚩 ขายคอนโด การ์เด้น คอร์ท อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ สวนเฉลิมพระเกียรติ1 ห้องนอน43m2ชั้น 4฿1,090,000NEW !
🔺 ขายคอนโด การ์เด้น คอร์ท อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ สวนเฉลิมพระเกียรติ1 ห้องนอน43m2ชั้น 4฿1,090,000NEW !
ขาย!! คอนโด กว้าง 89 ตรม ราษฎร์บูรณะ 32 ห้องมุมรีโนเวทใหม่พร้อมเข้าอยู่2 ห้องนอน89m2ชั้น ชั้น 4฿2,500,000UPDATE !
ขายด่วน คอนโดการ์เด้น คอร์ท ซ.ราษฎร์บูรณะ32/2 ห้องมุม ชั้น4 (เจ้าของขายเอง)2 ห้องนอน89.09m2ชั้น 4฿2,500,000
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ
ขายคอนโด Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

5.5 กม.

6.1 กม.
6.7 กม.
2.9 กม.
2.2 กม.
4.9 กม.
5.1 กม.
6.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.9 กม.
2.8 กม.
2.1 กม.
8 กม.
2.1 กม.
8 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[PB448]📍ขายคอนโด ISSI Condo Suksawat (อิซซี่ คอนโด สุขสวัสดิ์) *ติด BTS บางปะกอก*](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202401/20240118/gjQxi35n1KtHJAtsnUEC.jpg?width=486&height=360)

![[Owner Sale] 业主直售 319万泰铢 | เจ้าของขายเอง 3.19 ล้าน คอนโดมือสองสภาพดี ลุมพินี](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260512/ihnZqfsD4qiLTmtwoZDC.jpg?width=486&height=360)