🏢 ขายคอนโด : The Tree Onnut Station (เดอะ ทรี อ่อนนุช สเตชั่น) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C10431
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5565197
เข้าชม :
เดอะ ทรี อ่อนนุช สเตชั่น พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ขายคอนโด : The Tree Onnut Station (เดอะ ทรี อ่อนนุช สเตชั่น)
รหัสทรัพย์ | LNP-C10431
============= =============
💸 ราคาขาย: 2,840,000 บาท
🌑 ขนาด: 26.02 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
🌑 ชั้น 8 | - | ตึก - | ทิศ -
ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!
🆔 Line ID: @944ghglp (มี @ ด้วยนะค่ะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/xmjC7aX
☎️ คุณอาท : 083-786-3651
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี
รายละเอียด
- The Tree Onnut Station
- 2,840,000 (109,147 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.02 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
86 ประกาศเช่า
34 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี อ่อนนุช สเตชั่น

ขายคอนโด เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ The Phyll2 ห้องนอน39m2ชั้น 8฿5,300,000UPDATE !
P-110461 ต้องการขายคอนโด เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น Sukhumvit Rd, Phra Khanong Tai, Phra Khanong, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน26m2ชั้น 5฿2,900,000UPDATE !

🔥 ขายด่วน! The Tree Onnut Station (เดอะ ทรี อ่อนนุช สเตชั่น) ✅ ราคาดีคุ้มค่า ห้องกว้าง วิวสระ ติดสวนดาดฟ้าส่วนตัว ใกล้ BTS อ่อนนุช เพียง 5 นาที2 ห้องนอน39.58m2ชั้น 8฿5,800,000UPDATE !
🔥 ขายคอนโดสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ เดอะ ทรี อ่อนนุช สเตชั่น The Tree Onnut Station ใกล้ BTS อ่อนนุช1 ห้องนอน28m2ชั้น 8฿3,500,000NEW !
🚩 ขายคอนโด เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ The Phyll2 ห้องนอน39m2ชั้น 8฿5,300,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ The Phyll1 ห้องนอน26m2ชั้น 3฿2,700,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะทรี อ่อนนุช สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ The Phyll1 ห้องนอน26m2ชั้น 3฿2,700,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 487 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

4.2 กม.
3.3 กม.
4.2 กม.
4.4 กม.
4.8 กม.
2.4 กม.
3.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
0 กม.
2.6 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Tree Onnut Station
ประเภทห้อง