ขายคอนโด The One (เดอะวัน คอนโดเชียงใหม่) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4562975

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด The One (เดอะวัน คอนโดเชียงใหม่) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 1/11
รูป ขายคอนโด The One (เดอะวัน คอนโดเชียงใหม่) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 2/11
รูป ขายคอนโด The One (เดอะวัน คอนโดเชียงใหม่) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 3/11
รูป ขายคอนโด The One (เดอะวัน คอนโดเชียงใหม่) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 4/11
รูป ขายคอนโด The One (เดอะวัน คอนโดเชียงใหม่) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 5/11
รูป ขายคอนโด The One (เดอะวัน คอนโดเชียงใหม่) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 6/11
รูป ขายคอนโด The One (เดอะวัน คอนโดเชียงใหม่) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 7/11
รูป ขายคอนโด The One (เดอะวัน คอนโดเชียงใหม่) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 8/11
รูป ขายคอนโด The One (เดอะวัน คอนโดเชียงใหม่) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 9/11
รูป ขายคอนโด The One (เดอะวัน คอนโดเชียงใหม่) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 10/11
รูป ขายคอนโด The One (เดอะวัน คอนโดเชียงใหม่) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
2,690,000 (78,334 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
34.34 ตร.ม.

เดอะ วัน เชียงใหม่ สันทราย เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย เดอะวันเชียงใหม่ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

คอนโดหรู สไตล์รีสอร์ต ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่

ทำเลติดเซ็นทรัลเชียงใหม่ มีทางเดินเชื่อมจากโครงการ

-พื้นที่ขนาดห้อง 34 ตร.ม.

1ห้องนอน, 1ห้องน้ำ ห้องนั่งเล่นและห้องครัว

ชั้น8 ห้องมุม วิวนอก

- เฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมบิ้วอินโต๊ะเครื่อง ตู้เก็บของติดพนัง 

- เครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ 2เครื่อง, TV, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องซักผ้า, เครื่องทำน้ำอุ่น, เตาไฟฟ้าพร้อมเครื่องดูดควัน 

- ส่วนกลาง สระว่ายน้ำ 3โซน ใหญ่ที่สุดในเชียงใหม่, ยิม, ห้องพิลาทิสและซาวน่า,  ห้องเกมและดนตรี, ห้องเด็กเล่น, ห้องจัดเลี้ยง และห้องทำงาน

-ราคาเพียง 2,690,000 บาท เท่านั้นค่าโอนคนละครึ่ง

สนใจติดต่อสอบถาม 087-3584030(ไมค์)

LINE:Onizmg

รายละเอียด

  • The One Chiang Mai
  • 2,690,000 (78,334 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด ซายน์ เชียงใหม่
dcondo Sign Chiangmai

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด พิงค์
dcondo Ping

2.1 กม.

logo โครงการ ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่
Supalai Monte @ Viang Chiangmai

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่
Supalai Monte 2 Chiangmai

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ดีคอนโด ริน เชียงใหม่
dcondo rin Chiang Mai

1.9 กม.