ขายคอนโด The Line Ratchathewi (ราชเทวี) 2 ห้องนอน ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW001345)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4584677

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด The Line Ratchathewi (ราชเทวี) 2 ห้องนอน ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW001345) - รูปที่ 1/10
รูป ขายคอนโด The Line Ratchathewi (ราชเทวี) 2 ห้องนอน ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW001345) - รูปที่ 2/10
รูป ขายคอนโด The Line Ratchathewi (ราชเทวี) 2 ห้องนอน ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW001345) - รูปที่ 3/10
รูป ขายคอนโด The Line Ratchathewi (ราชเทวี) 2 ห้องนอน ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW001345) - รูปที่ 4/10
รูป ขายคอนโด The Line Ratchathewi (ราชเทวี) 2 ห้องนอน ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW001345) - รูปที่ 5/10
รูป ขายคอนโด The Line Ratchathewi (ราชเทวี) 2 ห้องนอน ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW001345) - รูปที่ 6/10
รูป ขายคอนโด The Line Ratchathewi (ราชเทวี) 2 ห้องนอน ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW001345) - รูปที่ 7/10
รูป ขายคอนโด The Line Ratchathewi (ราชเทวี) 2 ห้องนอน ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW001345) - รูปที่ 8/10
รูป ขายคอนโด The Line Ratchathewi (ราชเทวี) 2 ห้องนอน ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW001345) - รูปที่ 9/10
รูป ขายคอนโด The Line Ratchathewi (ราชเทวี) 2 ห้องนอน ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ราชเทวี (SW001345) - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
18,437,000 (307,283 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 20
60 ตร.ม.

เดอะ ไลน์ ราชเทวี ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001345

ขายคอนโด เดอะ ไลน์ ราชเทวี 2นอน ชั้นสูง ใกล้ BTSราชเทวี

โลเคชัน :  BTSราชเทวี

ขนาด :60 ตร.ม.

ชั้น :20

ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ราคาขาย  :  18,437,000 บาท (รวมโอน)

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด The Line Ratchathewi หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • THE LINE Ratchathewi
  • 18,437,000 (307,283 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 20
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า THE LINE Ratchathewi

223 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 448 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 191 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi