#A124214 ✅ 31/5/68 ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5147162

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124214 ✅ 31/5/68  ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/10
รูป #A124214 ✅ 31/5/68  ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/10
รูป #A124214 ✅ 31/5/68  ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/10
รูป #A124214 ✅ 31/5/68  ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/10
รูป #A124214 ✅ 31/5/68  ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/10
รูป #A124214 ✅ 31/5/68  ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/10
รูป #A124214 ✅ 31/5/68  ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/10
รูป #A124214 ✅ 31/5/68  ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/10
รูป #A124214 ✅ 31/5/68  ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/10
รูป #A124214 ✅ 31/5/68  ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
12,990,000 (236,182 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 22
55 ตร.ม.

เดอะ ไลน์ ราชเทวี ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124214 ✅ 31/5/68

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 

เดอะ ไลน์ ราชเทวี

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 22 ขนาด 55 ตรม.

ราคาขาย 12.99 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

 ห้องพร้อมอยู่ – บิ้วท์อินครบทุกฟังก์ชัน

– ครัวระบบปิด + เครื่องครัว Smeg

– ห้องนอนเล็กเตียงพับได้ ใช้งานได้หลากหลาย ทำเป็นห้องอเนกประสงค์ได้

– ห้องนอนใหญ่มีโต๊ะอ่านหนังสือ + walk-in closet

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • THE LINE Ratchathewi
  • 12,990,000 (236,182 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 22
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 55 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า THE LINE Ratchathewi

220 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 190 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

0.2 กม.