🏢 ขายคอนโด : The Kith Tiwanon (เดอะ คิทท์ ติวานนท์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11302
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5682396
เข้าชม :
เดอะ คิทท์ ติวานนท์ ปากเกร็ด นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ขายคอนโด : The Kith Tiwanon (เดอะ คิทท์ ติวานนท์)
รหัสทรัพย์ | LNP-C11302
============= =============
💸 ราคาขาย: 2,200,000 บาท
🌑 ขนาด: 53.96 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 2 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
🌑 ชั้น 7 | ห้องหัวมุม ติดบันไดหนีไฟ | ตึก A10 | ทิศ -
ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!
🆔 Line ID: @LNPTEAM (มี @ ด้วยนะค่ะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/eQySF4u
☎️ คุณเฟิร์น : 083-151-6295
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี
รายละเอียด
- The Kith Tiwanon
- 2,200,000 (40,771 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A10
- 2 ห้องนอน
- 7
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 53.96 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปากเกร็ด นนทบุรี
36 ประกาศเช่า
16 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ คิทท์ ติวานนท์
ขาย คอนโด เดอะคิทท์ ติวานนท์ ห้องมุม ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีแยกปากเกร็ด พร้อมเข้าอยู่ ห้องสวยมาก2 ห้องนอน60m2ชั้น 6฿1,890,000UPDATE !

SC0382 🔥ขายด่วนเดอะ คิทท์ ติวานนท์ 1นอน 27.99ตร.ม ชั้น1 ตึกA1🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน27.99m2ชั้น 1฿1,090,000UPDATE !
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 27.93 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคิทท์ ติวานนท์ [ชั้น 3 อาคาร A6] ปากเกร็ด นนทบุรี 1.1M1 ห้องนอน27.93m2ชั้น 3฿1,062,000UPDATE !
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 59.04 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคิทท์ ติวานนท์ [ชั้น 4 อาคาร A8] ปากเกร็ด นนทบุรี 2M1 ห้องนอน59.04m2ชั้น 4฿2,020,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คิทท์ ติวานนท์ ใน ปากเกร็ด (ID 1987361)2 ห้องนอน55.8m2ชั้น 7฿2,150,000UPDATE !
📌For Sale !!🔥ห้องใหญ่เหมือนได้บ้าน เดอะคิทท์ ติวานนท์ ✅ใกล้รถไฟฟ้า แยกปากเกร็ด💥 ราคาดีที่สุด !!2 ห้องนอน56m2ชั้น 7฿1,590,000
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkretมีคอนโดขาย 18 ประกาศ

14.2 กม.
5.5 กม.
3.9 กม.
14.8 กม.
3.2 กม.
2.1 กม.
2.9 กม.
0 กม.
5.5 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
2.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Kith Tiwanon
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง