ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5002014

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 1/12
รูป ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 2/12
รูป ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 3/12
รูป ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 4/12
รูป ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 5/12
รูป ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 6/12
รูป ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 7/12
รูป ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 8/12
รูป ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 9/12
รูป ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 10/12
รูป ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 11/12
รูป ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
5,300,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 22
53 ตร.ม.

ดิ อิสสระ ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด THE ISSARA ลาดพร้าว ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว

พื้นที่ 53 ตร.ม

เป็นคอนโด High-Rise 47 ชั้น อยู่ชั้น 22

1 ห้องนอน, 1 ห้องรับแขก, 1 ห้องน้ำ

ที่ตั้ง: ถนนลาดพร้าว ระหว่างซอยลาดพร้าว 12 และซอยลาดพร้าว 14 แขวงจอมพล เขตจตุจักร กทม.

เดินทางสะดวกสบาย

ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว และรถไฟฟ้าสายสีเหลือง ใกล้ถนนลาดพร้าว, ถนนรัชดาภิเษก และถนนพหลโยธิน ใกล้ศูนย์การค้า Central Plaza ลาดพร้าว, Union Mall และ Big C ลาดพร้าว

ราคาขาย 5.3 ล้านบาท

ค่าโอนคนละครึ่ง

สนใจนัดชมทรัพย์ได้ที่ Dara House

Tel: 093-892-4954 (K.Da)

ดูโพสต์และแคปหน้าจอส่ง Line สะดวกสุดคะ

แอดไลน์อัตโนมัติได้ที่ https://lin.ee/F94zNOy

รับปรึกษาอสังหาฯ ทำการตลาด และดำเนินเรื่องสินเชื่อให้ฟรี

รายละเอียด

  • The Issara Ladprao
  • 5,300,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 22
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 53 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Issara Ladprao

81 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 515 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 277 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
The Saint Residences

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว