🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34 ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5642512

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 1/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 2/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 3/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 4/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 5/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 6/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 7/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 8/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 9/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 10/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 11/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 12/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 13/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 14/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 15/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 16/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 17/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 18/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 19/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 20/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 21/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 22/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 23/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 24/25
รูป 🔥 ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34  ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 2 นาที - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
8,500,000 (236,111 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.

เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34 เดิน 2 นาทีจาก BTS ทองหล่อ

💰 ราคา 8,500,000 บาท 

*เจ้าของอยู่เอง ไม่เคยปล่อยเช่า*

- ห้องขนาด 36 ตร.ม. ชั้น 11

- 1 ห้องนอน 1 น้ำ พร้อมห้องนั่งเล่น มุมครัวเป็นสัดส่วน 

- มี walk in closet วิวจากระเบียงสวย ไม่โดนบล๊อค แสงแดดดี

- มีให้ครบทั้ง ตู้เย็น เครื่องซักผ้า ทีวี ฟูกที่นอน เครื่องฟอกอากาศ และของใช้อื่นๆ

--------------------------------------------------------

💜The Crest Sukhumvit 34 Condominium - 2 mins walk from BTS Thonglor

*The room is very new with fully finished function >> Ready to move in!!!

💰 price : 8,500,000 Baht

Room Type: 1 Bedroom with Balcony Room Size: 36 Sq.m.

- nice city vie

- Kitchen Zone with counter bar

- Bedroom Queen Size with Working Space

- Walk-in Closet in front of Toilet

- Fridge, Washing Machine, TV, Bedding, Air Purifier and others are all provided

สถานที่ใกล้เคียง

– BTS สถานีทองหล่อ : 150 เมตร

– The Em District : 900 เมตร

– Terminal 21 : 2.2 กม.

– สวนเบญจสิริ : 1.1 กม.

– โรงพยาบาลสมิติเวช : 1.1 กม.

รูปภาพเพิ่มเติม: https://emporium.housedo-th.com/estates/detail/2000009614

☎️หากท่านใดสนใจสามารถขอนัดเข้าดูห้องหรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

บริษัท เฮ้าส์ ดู เอ็มโพเรียม จำกัด

📞 061-4649208

📩 contact@tarja.co.th

📲 : Line @housedo_em : https://lin.ee/qUiBzBF

🌐 : https://emporium.housedo-th.com

รายละเอียด

  • The Crest Sukhumvit 34
  • 8,500,000 (236,111 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 11
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Crest Sukhumvit 34

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 624 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Rhythm Sukhumvit 42