ขายคอนโด The Address Siam-Ratchathewi (สยาม-ราชเทวี) ห้องสวยหรูหรา เพิ่งตกแต่งเสร็จ มือหนึ่ง เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้BTS ราชเทวี-SW003630
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5990216
เข้าชม :
ดิ แอดเดรส สยาม - ราชเทวี ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SW003630
⚡Rare Unit ⚡ขายคอนโด The Address Siam-Ratchathewi (สยาม-ราชเทวี) ห้องสวยหรูหรา เพิ่งตกแต่งเสร็จ มือหนึ่ง เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้BTS ราชเทวี
โลเคชัน:BTS ราชเทวี 100 เมตร BTS พญาไทย 500 เมตร
ขนาด:35 ตรม.
ชั้น:9 ทิศใต้ ชั้นเดียวกับ The Gym & Garden
ประเภทห้อง:1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ราคาขาย:8,590,000 ( โอนคนละครึ่ง)
- แหล่งฮิปใหม่ บรรทัดทอง-สวนหลวง-สามย่าน
- ใกล้สถานศึกษา (จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย, เตรียมอุดมฯ, สาธิตปทุมวัน, สามเสน)
- ใกล้โรงพยาบาล (พญาไท1, รามาฯ, มิชชั่น, จุฬาฯ, ราชวิถี)
======================
สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)
หรือ https://lin.ee/mTCBzgy
.
K.เอ็ม 0869103639
K.ดา 0647874793
มี คอนโด The Address Siam-Ratchathewi หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ
รายละเอียด
- THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI
- 8,590,000 (245,429 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 0
- ใต้
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
173 ประกาศเช่า
61 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ แอดเดรส สยาม - ราชเทวี
#A12482 ✅ 29/3/69 ขายคอนโด The Address Siam - Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน35m2ชั้น 9฿8,590,000UPDATE !
🏙️ The Address Siam – Ratchathewi — คอนโด Luxury ใจกลาง “สยาม” ใกล้ BTS เพียง 150 ม. 🚆1 ห้องนอน35m2ชั้น 10฿8,260,000UPDATE !

68.9 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนเพชรบุรี2 ห้องนอน68.9m2ชั้น 44฿18,000,000UPDATE !
68.9 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนเพชรบุรี2 ห้องนอน68.9m2ชั้น 45฿18,900,000UPDATE !
70.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนเพชรบุรี2 ห้องนอน70.6m2ชั้น 33฿16,000,000UPDATE !
70.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนเพชรบุรี2 ห้องนอน70.6m2ชั้น 46฿20,500,000UPDATE !
35.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนเพชรบุรี1 ห้องนอน35.7m2ชั้น 43฿9,400,000UPDATE !
35.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนเพชรบุรี1 ห้องนอน35.7m2ชั้น 44฿9,450,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 452 ประกาศ
ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siamมีคอนโดขาย 190 ประกาศ

4 กม.
4.2 กม.
2.2 กม.
4.2 กม.
2.5 กม.
3.5 กม.
4.7 กม.
4.7 กม.
3.6 กม.
4.2 กม.
6 กม.
0 กม.
2.2 กม.
2.3 กม.
3.3 กม.
4.9 กม.
2.6 กม.
2.2 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.2 กม.
3.7 กม.
4 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
0 กม.
3.5 กม.
4.5 กม.
4.1 กม.
5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.2 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.2 กม.
3.7 กม.
4 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง