ขายคอนโด TC Green Rama 9 ราคา 5,000,000 บาท [MKs250811]
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5341477
เข้าชม :
ที.ซี. กรีน ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายคอนโด TC Green Rama 9 ราคา 5,000,000 บาท [MKs250811]
รูปแบบห้อง
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ขนาด 41.5 ตร.ม.
ชั้น 28
ราคาขาย 5,000,000 บาท
ติดต่อนัดชมห้องได้ที่
- 02-474-0271
- 091-817-8283
- 097-063-9993
ไลน์ @shinyu
(+66)95-904-5171
รายละเอียด
- T.C. Green
- 5,000,000 (120,482 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 28
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 41.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
256 ประกาศเช่า
111 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ที.ซี. กรีน
ขายคอนโด ทีซี กรีน พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 92 ห้องนอน54m2ชั้น 10฿4,550,000UPDATE !
P-147626 ต้องการขายคอนโด ที.ซี. กรีน TC Green Condominium Rama IX Rd, Huai Khwang, Bangkok1 ห้องนอน40m2ชั้น 11฿2,890,000UPDATE !
SC0345🔥ขายด่วนที.ซี. กรีน เฟส 1 1นอน 43ตร.ม ชั้น5 ตึกB 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน45m2ชั้น 5฿3,600,000UPDATE !
ขายคอนโด ทีซี กรีน พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 91 ห้องนอน39m2ชั้น 6฿2,590,000UPDATE !
✅ราคาดีที่สุดในโครงการ ✅ T.C. Green Rama 9 ( ที.ซี. กรีน พระราม 9 )1 ห้องนอน39.6m2ชั้น 6฿2,590,000UPDATE !
🔥 ขายต่ำกว่าราคาตลาด 🔥 ทีซี กรีน พระราม 9 TC Green Rama 9 ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน40.44m2ชั้น 11฿2,890,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ทีซี กรีน พระราม 9 อาคาร A ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 91 ห้องนอน40m2ชั้น 11฿2,890,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ทีซี กรีน พระราม 9 อาคาร B ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 59 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 92 ห้องนอน59m2ชั้น 28฿3,500,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ทีซี กรีน พระราม 9 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 91 ห้องนอน40m2ชั้น 5฿3,500,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ทีซี กรีน พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 91 ห้องนอน37m2ชั้น 14฿3,200,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ทีซี กรีน พระราม 9 อาคาร A ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 91 ห้องนอน39m2ชั้น 19฿3,100,000UPDATE !