✨ ด่วน!! TC Green พระราม 9 ราคาต่ำกว่าประเมิน โอกาสทองของคนอยากมีคอนโด CBD 🎉

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5688449

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ ด่วน!! TC Green พระราม 9 ราคาต่ำกว่าประเมิน โอกาสทองของคนอยากมีคอนโด CBD 🎉 - รูปที่ 1/12
รูป ✨ ด่วน!! TC Green พระราม 9 ราคาต่ำกว่าประเมิน โอกาสทองของคนอยากมีคอนโด CBD 🎉 - รูปที่ 2/12
รูป ✨ ด่วน!! TC Green พระราม 9 ราคาต่ำกว่าประเมิน โอกาสทองของคนอยากมีคอนโด CBD 🎉 - รูปที่ 3/12
รูป ✨ ด่วน!! TC Green พระราม 9 ราคาต่ำกว่าประเมิน โอกาสทองของคนอยากมีคอนโด CBD 🎉 - รูปที่ 4/12
รูป ✨ ด่วน!! TC Green พระราม 9 ราคาต่ำกว่าประเมิน โอกาสทองของคนอยากมีคอนโด CBD 🎉 - รูปที่ 5/12
รูป ✨ ด่วน!! TC Green พระราม 9 ราคาต่ำกว่าประเมิน โอกาสทองของคนอยากมีคอนโด CBD 🎉 - รูปที่ 6/12
รูป ✨ ด่วน!! TC Green พระราม 9 ราคาต่ำกว่าประเมิน โอกาสทองของคนอยากมีคอนโด CBD 🎉 - รูปที่ 7/12
รูป ✨ ด่วน!! TC Green พระราม 9 ราคาต่ำกว่าประเมิน โอกาสทองของคนอยากมีคอนโด CBD 🎉 - รูปที่ 8/12
รูป ✨ ด่วน!! TC Green พระราม 9 ราคาต่ำกว่าประเมิน โอกาสทองของคนอยากมีคอนโด CBD 🎉 - รูปที่ 9/12
รูป ✨ ด่วน!! TC Green พระราม 9 ราคาต่ำกว่าประเมิน โอกาสทองของคนอยากมีคอนโด CBD 🎉 - รูปที่ 10/12
รูป ✨ ด่วน!! TC Green พระราม 9 ราคาต่ำกว่าประเมิน โอกาสทองของคนอยากมีคอนโด CBD 🎉 - รูปที่ 11/12
รูป ✨ ด่วน!! TC Green พระราม 9 ราคาต่ำกว่าประเมิน โอกาสทองของคนอยากมีคอนโด CBD 🎉 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
4,490,000 (83,148 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 21
54 ตร.ม.

ที.ซี. กรีน ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell] Condo - TC Green Rama 9

Ref.Code : EL07877

Area:54 Sq.m

Floor:21

Type:2 Bed 1 Bath

Price:4,490,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/BPa2AkGPYcnfzo5n7

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • T.C. Green
  • 4,490,000 (83,148 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 21
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า T.C. Green

263 ประกาศเช่า

ประกาศขาย T.C. Green

110 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ที.ซี. กรีน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 670 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada