🏢 ขายคอนโด : Tawanna Residence 2 (ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11172

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5669882

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Tawanna Residence 2 (ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11172  - รูปที่ 1/6
รูป 🏢 ขายคอนโด : Tawanna Residence 2 (ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11172  - รูปที่ 2/6
รูป 🏢 ขายคอนโด : Tawanna Residence 2 (ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11172  - รูปที่ 3/6
รูป 🏢 ขายคอนโด : Tawanna Residence 2 (ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11172  - รูปที่ 4/6
รูป 🏢 ขายคอนโด : Tawanna Residence 2 (ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11172  - รูปที่ 5/6
รูป 🏢 ขายคอนโด : Tawanna Residence 2 (ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11172  - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
1,080,000 (30,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.

ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2 8/26 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Tawanna Residence 2 (ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C11172 

============= =============

💸 ราคาขาย: 1,080,000 บาท

🌑 ขนาด: 36 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 2 | - | ตึก C | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @237joqaw (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/hX6r6Km

☎️ คุณแฮปปี้ : 065-515-5479

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Tawanna Residence 2
  • 1,080,000 (30,000 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Tawanna Residence 2

8/26 จตุจักร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 825 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค พหลโยธิน
Supalai Park Phaholyothin

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เอ็ม ลาดพร้าว
M Ladprao

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รร.สตรีวรนาถบางเขน

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

เกษตร

4.5 กม.

สถานีรถไฟฟ้าจตุจักร

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Tawanna Residence 2