🏢 ขายคอนโด : Smart Condo Watcharapol (สมาร์ท คอนโด วัชรพล) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11936

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5787887

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Smart Condo Watcharapol (สมาร์ท คอนโด วัชรพล)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11936 - รูปที่ 1/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Smart Condo Watcharapol (สมาร์ท คอนโด วัชรพล)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11936 - รูปที่ 2/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Smart Condo Watcharapol (สมาร์ท คอนโด วัชรพล)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11936 - รูปที่ 3/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Smart Condo Watcharapol (สมาร์ท คอนโด วัชรพล)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11936 - รูปที่ 4/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Smart Condo Watcharapol (สมาร์ท คอนโด วัชรพล)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11936 - รูปที่ 5/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Smart Condo Watcharapol (สมาร์ท คอนโด วัชรพล)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11936 - รูปที่ 6/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Smart Condo Watcharapol (สมาร์ท คอนโด วัชรพล)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11936 - รูปที่ 7/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Smart Condo Watcharapol (สมาร์ท คอนโด วัชรพล)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11936 - รูปที่ 8/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Smart Condo Watcharapol (สมาร์ท คอนโด วัชรพล)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11936 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,190,000 (38,313 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
31.06 ตร.ม.

สมาร์ท คอนโด วัชรพล 126/220 บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Smart Condo Watcharapol (สมาร์ท คอนโด วัชรพล) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C11936  

============= =============

💸 ราคาขาย: 1,190,000 บาท

🌑 ขนาด: 31.06 ตร.ม. 

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 4 | - | ตึก - | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @237joqaw (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/hX6r6Km

☎️ คุณแฮปปี้ : 065-515-5479

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Smart Condo Watcharapol
  • 1,190,000 (38,313 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.06 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Smart Condo Watcharapol

126/220 บางเขน กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สมาร์ท คอนโด วัชรพล

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา
คอนโดให้เช่า We Condo Ekkamai-Raminthra

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด We Condo Ekkamai-Raminthra

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด รามอินทรา
dcondo Ram Intra

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ถนอมมิตร พาร์ค
Tanommit Park

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ พาร์ค รามอินทรา
Park Ramindra

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Smart Condo Watcharapol

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (11)