ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort จอมเทียน ตึก A ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5969956

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort จอมเทียน ตึก A ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 1/12
รูป ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort จอมเทียน ตึก A ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 2/12
รูป ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort จอมเทียน ตึก A ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 3/12
รูป ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort จอมเทียน ตึก A ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 4/12
รูป ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort จอมเทียน ตึก A ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 5/12
รูป ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort จอมเทียน ตึก A ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 6/12
รูป ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort จอมเทียน ตึก A ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 7/12
รูป ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort จอมเทียน ตึก A ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 8/12
รูป ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort จอมเทียน ตึก A ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 9/12
รูป ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort จอมเทียน ตึก A ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 10/12
รูป ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort จอมเทียน ตึก A ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 11/12
รูป ขายคอนโด Seven Seas Condo Resort จอมเทียน ตึก A ชั้น 4 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
3,590,000 (66,481 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
54 ตร.ม.

เซเวน ซีส์ คอนโด รีสอร์ท จอมเทียน 324/90 บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสลูกค้า : PA0945

ที่ตั้ง : หมู่ที่ 12 ซอยชัยพฤกษ์ 3 ตำบลหนองปรือ อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี 20150

แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/tbrF5MPRve72Vsk28

ขนาดพื้นที่ : 54 ตร.ม.

รายละเอียด :

- ชั้น 4 ตึก A (ตึกหน้าโครงการ)

- 1 ห้องนอน

- 1 ห้องน้ำ

- ห้องกว้างขวาง อยู่สบาย

- เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

- ทำเลดี เดินทางสะดวก

- ซื้ออยู่เองก็เหมาะ ซื้อไว้ปล่อยเช่าก็ง่าย

ของแถม :

- เตียงนอน ขนาด 5 ฟุต

- โซฟาเบด ขนาด 5 ฟุต

- เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง

- ทีวี 2 เครื่อง

- ที่จอดรถ

- รปภ. 24 ชั่วโมง

สถานที่ใกล้เคียง :

- โรงพยาบาลจอมเทียน 

- ถนนสุขุมวิท 900 เมตร 

- หาดจอมเทียน 850 เมตร

- โรงพยาบาลเมโมเรียล

- จอมเทียน เซอร์เคิล เดอะ วิลเลจ

- โรงเรียนวัดนาจอมเทียน

- วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีชลบุรี

ราคาขาย : 3.59 ล้านบาท

(ฟรีค่าโอน)

สนใจติดต่อ :

คุณโจ้ : 081-4417547

รายละเอียด

  • Seven Seas Condo Resort Jomtien
  • 3,590,000 (66,481 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Seven Seas Condo Resort Jomtien

324/90 บางละมุง ชลบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เซเวน ซีส์ คอนโด รีสอร์ท จอมเทียน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี ซีวิว จอมเทียน
Lumpini Seaview Jomtien

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Seaview Jomtien

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน
Lumpini Park Beach Jomtien

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ อเมซอน เรสซิเดนซ์ พัทยา
Amazon Residence Pattaya

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

Atlantis Condo Resort Pattaya

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ โอเรียนท์ รีสอร์ท แอนด์ สปา