ขายคอนโด Sathorn Garden 83.9 ตรม. 2 ห้องนอน ชั้น 9 ใกล้ MRT ลุมพินี ถนนสาธรใต้ เขตสาธร กรุงเทพ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5773230

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Sathorn Garden 83.9 ตรม. 2 ห้องนอน ชั้น 9 ใกล้ MRT ลุมพินี ถนนสาธรใต้ เขตสาธร กรุงเทพ - รูปที่ 1/6
รูป ขายคอนโด Sathorn Garden 83.9 ตรม. 2 ห้องนอน ชั้น 9 ใกล้ MRT ลุมพินี ถนนสาธรใต้ เขตสาธร กรุงเทพ - รูปที่ 2/6
รูป ขายคอนโด Sathorn Garden 83.9 ตรม. 2 ห้องนอน ชั้น 9 ใกล้ MRT ลุมพินี ถนนสาธรใต้ เขตสาธร กรุงเทพ - รูปที่ 3/6
รูป ขายคอนโด Sathorn Garden 83.9 ตรม. 2 ห้องนอน ชั้น 9 ใกล้ MRT ลุมพินี ถนนสาธรใต้ เขตสาธร กรุงเทพ - รูปที่ 4/6
รูป ขายคอนโด Sathorn Garden 83.9 ตรม. 2 ห้องนอน ชั้น 9 ใกล้ MRT ลุมพินี ถนนสาธรใต้ เขตสาธร กรุงเทพ - รูปที่ 5/6
รูป ขายคอนโด Sathorn Garden 83.9 ตรม. 2 ห้องนอน ชั้น 9 ใกล้ MRT ลุมพินี ถนนสาธรใต้ เขตสาธร กรุงเทพ - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
14,650,000 (174,613 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 9
83.9 ตร.ม.

สาทร การ์เด้นส์ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รายละเอียดทรัพย์:

·     คอนโด สาธร การ์เดนส์

·     พื้นที่ใช้สอย 83.9 ตารางเมตร

·     2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

·     ชั้นที่ 9

 

สิ่งอำนวยความสะดวกโครงการ: โถงต้อนรับ ตู้จดหมาย สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนพักผ่อน ลิฟต์โดยสาร ที่จอดรถ, Access Card Control, CCTV, ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

 

ราคาขาย 14,650,000 บาท

 

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ อรุณศักดิ์ หวังจิต

โทรศัพท์ 089 470 7840

ID Line : Aroonsaklee       หรือใช้หมายเลขโทรศัพท์ 0894707840

บริการรับฝาก ขาย-ซื้อ-เช่า ตกแต่งภายใน อสังหาฯ ทุกประเภท

รายละเอียด

  • Sathorn Gardens
  • 14,650,000 (174,613 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 9
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 83.9 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Sathorn Gardens

126 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Sathorn Gardens

103 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สาทร การ์เด้นส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 605 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 283 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn