ขายคอนโด Noble Refine ราคา 15,000,000 บาท [FLsr250801]

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5346862

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Noble Refine ราคา 15,000,000 บาท [FLsr250801] - รูปที่ 1/9
รูป ขายคอนโด Noble Refine ราคา 15,000,000 บาท [FLsr250801] - รูปที่ 2/9
รูป ขายคอนโด Noble Refine ราคา 15,000,000 บาท [FLsr250801] - รูปที่ 3/9
รูป ขายคอนโด Noble Refine ราคา 15,000,000 บาท [FLsr250801] - รูปที่ 4/9
รูป ขายคอนโด Noble Refine ราคา 15,000,000 บาท [FLsr250801] - รูปที่ 5/9
รูป ขายคอนโด Noble Refine ราคา 15,000,000 บาท [FLsr250801] - รูปที่ 6/9
รูป ขายคอนโด Noble Refine ราคา 15,000,000 บาท [FLsr250801] - รูปที่ 7/9
รูป ขายคอนโด Noble Refine ราคา 15,000,000 บาท [FLsr250801] - รูปที่ 8/9
รูป ขายคอนโด Noble Refine ราคา 15,000,000 บาท [FLsr250801] - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
15,000,000 (220,588 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 12
68 ตร.ม.

โนเบิล รีไฟน์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine ราคา 15,000,000 บาท [FLsr250801]

รูปแบบห้อง

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ขนาด 68 ตร.ม.

ชั้น 12

ราคาขาย 15,000,000 บาท

ติดต่อนัดชมห้องได้ที่

- 02-474-0271

- 091-817-8283

- 097-063-9993

ไลน์ @shinyu

Whatsapp

(+66)95-904-5171

รายละเอียด

  • Noble Refine
  • 15,000,000 (220,588 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 12
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 68 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Noble Refine

393 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Refine

104 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีไฟน์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 663 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.3 กม.