#A124268 ✅ 10/3/69 ขายคอนโด Noble Refine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5871647

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124268 ✅ 10/3/69  ขายคอนโด Noble Refine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/11
รูป #A124268 ✅ 10/3/69  ขายคอนโด Noble Refine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/11
รูป #A124268 ✅ 10/3/69  ขายคอนโด Noble Refine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/11
รูป #A124268 ✅ 10/3/69  ขายคอนโด Noble Refine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/11
รูป #A124268 ✅ 10/3/69  ขายคอนโด Noble Refine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/11
รูป #A124268 ✅ 10/3/69  ขายคอนโด Noble Refine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/11
รูป #A124268 ✅ 10/3/69  ขายคอนโด Noble Refine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/11
รูป #A124268 ✅ 10/3/69  ขายคอนโด Noble Refine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/11
รูป #A124268 ✅ 10/3/69  ขายคอนโด Noble Refine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/11
รูป #A124268 ✅ 10/3/69  ขายคอนโด Noble Refine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/11
รูป #A124268 ✅ 10/3/69  ขายคอนโด Noble Refine 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
8,800,000 (176,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
50 ตร.ม.

โนเบิล รีไฟน์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124268 ✅ 10/3/69

ขายคอนโด Noble Refine 

โนเบิล รีไฟน์

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 12A ขนาด 50 ตรม.

ราคาขาย 8.8 ล้านบาท (ราคารวมคอมมิชชั่นแล้ว ค่าโอน 50/50 ต่อรองได้)

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Noble Refine
  • 8,800,000 (176,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12A
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 50 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Noble Refine

390 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Refine

101 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีไฟน์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 625 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที