🏢 ขายคอนโด : NICHE MONO CHAROEN NAKORN (นิช โมโน เจริญนคร) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11786

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5966330

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : NICHE MONO CHAROEN NAKORN (นิช โมโน เจริญนคร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11786  - รูปที่ 1/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : NICHE MONO CHAROEN NAKORN (นิช โมโน เจริญนคร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11786  - รูปที่ 2/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : NICHE MONO CHAROEN NAKORN (นิช โมโน เจริญนคร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11786  - รูปที่ 3/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : NICHE MONO CHAROEN NAKORN (นิช โมโน เจริญนคร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11786  - รูปที่ 4/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : NICHE MONO CHAROEN NAKORN (นิช โมโน เจริญนคร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11786  - รูปที่ 5/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : NICHE MONO CHAROEN NAKORN (นิช โมโน เจริญนคร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11786  - รูปที่ 6/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : NICHE MONO CHAROEN NAKORN (นิช โมโน เจริญนคร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11786  - รูปที่ 7/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : NICHE MONO CHAROEN NAKORN (นิช โมโน เจริญนคร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11786  - รูปที่ 8/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : NICHE MONO CHAROEN NAKORN (นิช โมโน เจริญนคร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11786  - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
5,890,000 (97,646 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 19
60.32 ตร.ม.

นิช โมโน เจริญนคร ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : NICHE MONO CHAROEN NAKORN (นิช โมโน เจริญนคร) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C11786 

============= =============

💸 ราคาขาย: 5,890,000 บาท

🌑 ขนาด: 60.32 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 19 | - | ตึก - | ทิศเหนือ 

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @470gxxbj (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/4pdwU8p

☎️ คุณจินนี่ : 0863685264

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • NICHE MONO CHAROEN NAKORN
  • 5,890,000 (97,646 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 19
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60.32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ
Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

logo โครงการ ไอวี่ ริเวอร์
Ivy River

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2
Lumpini Place Suksawat - Rama 2

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - ท่าพระ
Lumpini Place Ratchada - Thapra